Announcement

Collapse
No announcement yet.

7900GS ของ winfast กับ Galaxy ไหนดีกว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7900GS ของ winfast กับ Galaxy ไหนดีกว่าคับ

กำลังตัดสินใจครับบอกหน่อย ที่ราคาเท่ากันน่ะคับ ผมจะซื้อมือ 2 ตัวแรก Galaxy7900GS ประกันเริ่ม12/49
    ตัวสอง Winfast7900GS ประกันเริ่ม 1/50 ราคาเท่ากันอยากรู้ประสิทธิภาพคับ ช่วยหน่อยๆ
    Last edited by PArt; 20 May 2007, 21:03:30.

galaxy ดิคับ คุ้มดี

Comment

galaxy แรง คุ้ม ไม่ต้องเปลี่ยนซิงค์ให้ยุ่งยาก

Comment

Galaxy only ครับ core/memory = 540/1500 มากกว่ารุ่นทั่วๆไปที่มักจะให้มาเเค่ 450/1320

Comment

เป็นผมเลือกวินฟาสครับ ถ้าเอาดีกว่านี้เอาXFXไปเลย

Comment

winfast อีกเสียง

Comment

เปงผมเลือก winfast ครับ (ประกันcom7)

ประสิทธิภาพมันซี่รี่เดียวกันก็ต่างกันไม่เท่าไรหลอกครับ
              ราคาเท่ากันอีก

ซื้อเอาประกันดีกว่าครับ สบายจัยกว่าเยอะครับ

Comment

ผมไห้ Galaxy ครับ ลองแล้วจารู้ๆๆ

Comment

กาแล๊กซี่ประกันเยอะกว่าครับ แถมซิ้งดีีด้วยน่ะ

Comment

galaxy ลากมันกว่าแต่ประกันมัน....เอ่อ.....
                    ช่างมันเถอะประกันสองปีเท่ากันถ้าคิดว่าไม่เสียง่ายๆเอา galaxy ครับสเป็คมันดีกว่าครับมันให้แรมแรง
                    แต่ winfast ก็อุ่นใจไปกะ คอม7

Comment

galaxy อีกเสียง

Comment

ใช้ galaxy เลือก galaxy ครับ ของผม zing 5NV

Comment

ผมเคยมีประสบการณ์ดีๆ กับ Com7
                          ตอนนั้นผมเอา Powercolor R9600XT ไปเคลม
                          ตอนแรกก็ได้ R9600pro มาใช้ไปก่อน
                          พอไปเคลมอีกรอบได้ Winfast GF6600GT มาใช้

Comment

Originally posted by Pat_CSSU View Post
                            ผมเคยมีประสบการณ์ดีๆ กับ Com7
                            ตอนนั้นผมเอา Powercolor R9600XT ไปเคลม
                            ตอนแรกก็ได้ R9600pro มาใช้ไปก่อน
                            พอไปเคลมอีกรอบได้ Winfast GF6600GT มาใช้
                            Winfast 7900GS ของผม เคลมไป 2 รอบล่ะ ลากมันส์ไปหน่อย

รอบแรก ไปปุ๊บ ส่งการ์ดแล้วนั่งรอ 15 นาที เปลี่ยนตัวใหม่ให้เลย บริการดีมาก

รอบ 2 ของไม่มีใน Stock ก็เลยต้องรอเปลี่ยนตัวใหม่ แต่ยังดีครับ ให้ 6600GT ยี่ห้ออะไรก็ไม่รู้

มาใช้แก้ขัดไปก่อน แต่ก็ดีครับ กำขี้ดีกว่ากำตด ตอนนี้ก็ยังใส่ 6600GT อยู่ เพราะยังเคลมไม่เรียบร้อย
                            Last edited by illusion_tx; 21 May 2007, 01:31:22.

Comment

สำหรับส่วนตัวชอบ XFX นะคับ ตัวการ์ด + กล่องสวย
                              แต่ถ้าให้ซื้อ ผมซื้อ Galaxy อิอิ

Comment

Working...
                              X