Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง Intel และ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง Intel และ AMD

หลายคนบอกมาว่าintelถ้าเอาไปคล๊อกในระยะยาวอะมันจะแรงกว่า

แต่amdจะคุ้มราคา

เลยอยากถามว่าถ้าผมไม่ต้องการจะเอาไปคล๊อกอะแล้วในราคาที่เท่ากัน2อันนี้

เอาที่ไม่โอเวอร์คล๊อกอะความคุ้ม

ตอนนี้ Intel มาแรงทุกตัวครับ AMD สู้ไม่ได้

งบมากก็ Intel เพียวๆงบจำกัดก็ AMD

Comment

ตอนนี้ต้องยกให้Intelไปครับ งบมากก็Intel แต่ถ้างบจำกัดก็ดูAMDหรือพวกPentiumE21xx ว่าพอเล่นตัวไหนได้

Comment

ราคาที่เท่ากัน ที่ว่าอ่ะ กี่บาทอะครับ ประเด็นหลักในการตัดสินใจ หุหุ

Comment

intel แพงแต่แรงกว่า

amd ถูก แต่แรงน้อยกว่าintel

ถ้าท่านใช้เดิมๆ ให้คุ้มค่ากับเม็ดเงิน ก็AMD ครับ แต่ถ้าอยากแรง ก็ intel ก็ได้ ซักแถวๆ e6300

Comment

ใช้ครับตามพี่ข้างบนไปเลย แต่ผมชอบ AMD ครับ อิอิ ตามประสาคนงบน้อย

Comment

เวลานี้ Intel น่าเล่นที่สุดครับ

Comment

Working...
              X