Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ sink VGA XFX7900SG หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ sink VGA XFX7900SG หน่อยครับ

อันใหนดีกว่ากันและมันจะติดคาน XFX ใหมครับ

เวลาไปซื้อเอาการ์ดจอไปลองเลยครับ ชัวร์ดี

Comment

Zalman แบบไม่ต้องคิดเลยคับ

Comment

แล้ว Tt-ND1 มันยังไงเห็นมันใหญ่ดี หุ

Comment

XFX7900SG นี่ความร้อนเดิมมันเท่าไรครับ

Comment

ืND1 มันติดปลายนี่เห็นว่ากัน GS มันสั้นกว่า GT GTX ไม่งั้นก็ตัดปลายซิงค์โมเอา

Comment

ของผม idle 53-55 อะครับ ร้อนเนอะ

Comment

ของผม Galaxy 7900 GS อุณหภูมิประมาณ 50-53 ลงทุนไป 40 บาท ซื้อพัดลม 8 ซม. 2 ตัว มามัดติดกันแล้วเป่าใต้การ์ดจอ ลดไปประมาณ 5 องศา เหลือ 46-49

Comment

ของผมก็ไปซื้อพัดลม vizo ที่เจไดมาอะครับเอามาเป่าแต่ไม่เห็นมันเย็นขึ้นเลย ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไม ของ xfx ซิงค์มันเล็กด้วยมั้งครับเลยร้อนเหอๆ

Comment

สงสัยต้องหามาลอง ซะแล้ว ของผม idle 51-52 full 65-67

Comment

ผมเคยใช้ fullloads อยู่ที่ 85 ครับแต่หลังจากเปลี่ยนใส่ VF-700 แล้วลดลงเหลือ 65 เท่านั้นครับ

Comment

Working...
                      X