Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก Ram ใส่ให้กับ Materboard หนอ่ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก Ram ใส่ให้กับ Materboard หนอ่ยคับ

คือว่า Materboard ผม คือ M2N-SLI DELUXE คับ รองรับ Bus Memory สูงสุดได้
    ที่ 800 ผมอยากทราบว่า ผมใส่ Kingston 1gb 2 ตัว Bus 800 ทั้ง 2 เลยจาได้ไหมคับ
    CUP ผม AthlonX2 3800+
    ปล. ได้ยินข่าวมาว่า Materboard รุ่นนี้ไม่ค่อย suff Bus 800 จริงหรือเปล่า คับ ไม่งั้น
    ผมก้อจะใส่ Bus 667 เหมือนเดิม (ข่าวโคมรอย จาก admin คนหนึ่ง)

ใส่ได้ครับไม่มีปัญหา

เรื่องข่าวลอยๆนั้นไม่รู้นะ

Comment

FP-Y5

ถ้ามีงบก็ D9GMH ได้ cl ต่ำกว่า แต่ก็ระวังเจอ เอ๋อ เนื่องจากผ่านการทดสอบมาอย่างโชกโชน

Comment

Working...
      X