Announcement

Collapse
No announcement yet.

Need for Speed Most Wanted ค้าง ค้างๆๆๆๆๆๆ... อีกแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Need for Speed Most Wanted ค้าง ค้างๆๆๆๆๆๆ... อีกแล้ว

ดูให้หน่อยคับ อยากจะร้องไห้ เล่นกับตำรวจได้สักครึ่งชม. bountyจะ4ล้านแล้ว ชนรถตำรวจไป100กว่าคัน CTSไปแล้ว$795000 ฯลฯ อยู่ดีๆค้างคับ กดอะไรก็ไม่ตอบสนอง alt+f4ก็แล้ว ctrl+alt+delก็แล้ว ต้องรีเซตเลย โฮ ยิ่งหนีตำรวจไม่เป็น เพิ่งจะทำได้ครั้งแรก
    เป็นตัว Black Edition น่ะคับ ลงpatch1.3แล้ว (ก่อนลงก็เคยเป็น)
    สเปคเครื่องนะคับ
    Pentium4 1.5GHz Socket423
    SDRAM 192MB วิ่งที่ 100MHz
    GeForce 2 MX 64MB
    รบกวนด้วยนะคับผม กว่าจะเริ่มเกมได้ก็รอหลายนาทีแล้ว ดันค้างอีกแทบบ้าเลย ขอบคุณคับ

เห็นเสป็คเรื่องแล้วเรานะลำบากใจแทนนายมากเลย ยังฝืนทนเล่นได้อีกยอดจริงๆ

Comment

ซื้อเครื่องใหม่ไงต้น

Comment

ภาคนี้ยังไม่ได้ลองเล่นเลย เล่น CARBON ยังไม่จบ เลย หุหุหุ พยายาม สู้ๆๆ

Comment

คอมมันคงเหนื่อยอ่ะครับ เห็นสเป็คแล้วลำบากใจแทนเหมือนกันเลย

Comment

หาพัดลมบ้านมาอัดลมใส่เครื่องซะหน่อยนะครับ
            สงสารจัง spec เครื่องแบบนี้เล่นได้ก็ถือว่าดีแล้วครับ

ลองเพิ่ม virtual memory ดูครับ
            mem น่าจะเต็ม

ปล. เดาเอานะครับ ว่า mem ไม่พอ

Comment

เวอร์ชวลเมมเพิ่มแล้วคับผม(ตอนนั้นมันก็ฟ้องเหมือนกัน แต่เล่นได้ไม่มีปัญหา)

ตอนนี้ก็เลยลองอัพเดตวินโดว์คับ โอ้ว high priority 77ตัว -*- เดี๋ยวไปลองใหม่

ปล.(ปลากระป๋อง) ชนะ blacklist #1 แล้วคับ ^^

Comment

สุดยอดเลย เล่นไปได้งัย

Comment

พยายามได้อย่างสุดยอดคับ
                  ขนาดเสปกเครื่องผม พอเล่นได้
                  ยังไม่มีอดทนเ่ท่าคุณเลย
                  เยี่ยมจริงๆ

Comment

สุดยอดในความทรหดของคอมท่านเลยคับ

Comment

เง้อ ตกใจ ก็ว่ากระทู้คุ้นๆ มันขึ้นมาได้ไงหว่า - -a
                      ตอนนี้ไม่มีปัญหาแล้วคับ จะมีก็แค่มันอืดกว่าตอนก่อนอัพเดตwindowsน่ะนะ ฮ่าๆ - -a

อดใจรออยู่ เครื่องใหม่จะได้มาเร็วๆนี้ (หวังว่า)

Comment

Working...
                      X