Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่อง ศูนย์เคลมจอ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่อง ศูนย์เคลมจอ ครับ

คือ น้าผมได้วานให้ผม เอา จอ lcd philips 15 นิ้ว ไปเครมศูนย์ philips

พลิกทั้งจอ ก้อไม่พบ วอยย์ของsupplier ซักอัน มีแต่ วอยย์ร้าน ก้อไม่รู้ร้านไหน

ปัญหาจริงๆ ก้อคือ ผมไม่ทราบศูนย์ philips มีที่ไหนบ้าง นอกจากpantip เพราะไกลมากๆ

บ้านผมอยู่ปทุม ไม่รู้ว่า เซียร์จะมีหรือป่าว

พี่ๆทราบ ช่วยบอกด้วยนะครับ และถ้าผมถามผิดห้องของอภัยด้วยนะครับ

หุหุ ตอบกันเต็มเลย

Comment

ตอนซื้อมีใบประกันของ ฟิลิฟมั้ยครับ

ถ้ามี ยกไป 0 ถ้าหา 0 ไม่ได้ ยกไปร้านที่ซื้อมาครับ

0 ที่ พันทิพย์ ไม่แนะนำให้ไปครับ

Comment

ตอนซื้อ ใบประกัน มีครับ แต่ตอนนี้ไม่รู้อยู่ไหนอะครับ คาดว่าจะทิ้งไปนานแล้ว

แล้วอย่างนี้ ไม่มีใบ แล้วผมจะเคลม ศูนย์philips ได้ไหมครับ

มีที่ไหน นอกจาก pantipหรือป่าวครับ

Comment

Working...
        X