Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุณคิดว่าเกมนี้สนุกไมครับ getam อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุณคิดว่าเกมนี้สนุกไมครับ getam อ่าครับ

พอดีว่าเปิดร้านเน๊ตอ่าครับ จะซื้อลิขสิทธิ์เกมนี้มาลงคนจะเล่นกันไมครับ ถ้าคุณเป็นลูกค้าร้านผมจะเข้ามาเล่นไมครับมัน online นะครับ http://www.getamped.in.th/index2.php
    [IMG][/IMG]

..

[IMG][/IMG]

นี้ละครับภาพในเกม เป็นเกมแนวต่อสู้กันเองครับเล่นกันได้สูงสุด6คนต่อ1แผนที่ครับสู้กันเองเลยทั้ง6คน

Comment

ไม่มีคนมาช่วยออกความคิดเลย -*-

Comment

น่าหนุกดีคับเห็นเด็กเล่นกันผมมก็ไม่เคยเล่น
        แต่แถวบ้านมีทุกร้านเลยคับเกมส์นี้

Comment

8คนต่อ1แผนที่ครับไม่ใช่6 แล้วแต่ตลาดด้วยครับ บางที่ก็มีคนเล่น(เยอะมาก) บางที่ก็ไม่มีคนเล่น
          ถ้าตลาดแถวนั้นเค้านิยมSF,Pangya,Ragnarok เกทแอมป์ก็จะไม่ค่อยมีคนเล่นครับ
          ----------------------------------------------------------------
          ผมว่าเกมนี้ยอดเติมเงินต่อวันเยอะมากนะครับ=w=(ผมว่าเยอะกว่าปังย่าเลยเอา)

Comment

เกมนี้เสียค่าลิขสิทธิด้วยเหรอครับ นึกว่าสมัครจากบริษัทอย่างเดียว

Comment

ไม่เคยเล่นอ่ะครับ แถวม.ผมก็ไม่เคยเห็นคนเล่นเลย

Comment

รำคาญเด็กมันเล่นกันเสียงดังชิบ

Comment

ผมว่าน่าเบื่อ นะ

Comment

หนุกโคตร ผมเล่นเกมนี้เซียน

Comment

ลองถามๆ ลูกค้า ดูก่อนสิคับ ว่าอยากเล่นไรบ้าง

Comment

...

....

เด็กประถม เล่นกัน ทุกคน

Comment

Working...
                        X