Announcement

Collapse
No announcement yet.

แย่แว้วครับบอร์ดผม แบบนี้บอร์ดผมพังป่าวอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แย่แว้วครับบอร์ดผม แบบนี้บอร์ดผมพังป่าวอ่ะ

จากความเดิมตอนที่แล้วที่ลิ้งค์นี้ครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...350#post574350

พอลบไดเวอร์ในเซฟโหมดออกแล้วลงใหม่ จากนั้นเสียบไปซักพักมันขึ้นอาการแบบในรูปเลยอ่ะ แล้วก็กลับมาเป็นเหมือนเดิมเมื่อตอนที่แล้ว มันหมายความว่าบอร์ดผมเสียแล้วใช่ไหมครับ
    Last edited by Provider; 21 May 2007, 21:08:01.

น่าจะเปนฮาร์ดดิสนะผมว่า harddisk อ่านเขียนช้า

Comment

เหมือนของผมเอา hdd notebook ใส่ box เสียบกับเครื่องใหม่พึ่งซื้อมาใช้ได้ ไปเสียบกับ gigabyte 478 เก่าๆ ขึ้นเหมือนของคุณเลย

Comment

ผมคิดว่าเป็นที่ฮาร์ดิสก์มากกว่านะ

Comment

อันตรายมากครับ อาการนี้ ไฟจ่ายให้ฮาร์ดดิสพอมั้ยครับ
          ลองเอาฮาร์ดดิสตัวอื่นมาเสียบดูครับ
          ผมกลัวว่าฮาร์ดดิสท่านกำลังจะไปแล้ว

แล้วที่ผมเจอ เหมือนกับท่าน [S]and[R]abbit เลยครับถ้าโชคดีถอดออกมาไม่เป็นไรก็ดีไป แต่เกิดซวย หายไปทั้ง Drive สิครับเศร้า

Comment

Working...
          X