Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง GF 7300 GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง GF 7300 GT

GF 7300 GT เปน AGP ปล่าวครับ
    แล้วเมนบอร์ดส่วนมากจะรองรับ HD แบบ NTFS กับ FAT32 หรือปล่าวครับ อย่างเช่น MB รุ่น ASUS P5VDC-MX รองรับปล่าวครับ
    แล้วท่าไม่รองรับ มีวิธี เปลี่ยน NTFS กับ FAT32 เป็น SATA ปล่าวครับโดยข้อมูลไม่หายอะครับ

GF 7300 GT เปน AGP-- pci-ex ครับ
    --------------------------------
    แล้วเมนบอร์ดส่วนมากจะรองรับ HD แบบ NTFS กับ FAT32 หรือปล่าวครับ อย่างเช่น MB รุ่น ASUS P5VDC-MX รองรับปล่าวครับ--ไม่ได้ขึ้นอยู่กับเมนบอร์ดครับ ใช้ได้ครับ
    ---------------------------------
    แล้วท่าไม่รองรับ มีวิธี เปลี่ยน NTFS กับ FAT32 เป็น SATA ปล่าวครับโดยข้อมูลไม่หายอะครับ
    ---------------------------------
    SATA คือมาตรฐานในการเชื่อมต่อครับ มี sata และแบบ ide (ใช้สายแพ)
    ส่วน fat กับ ntfs เป็นระบบบริหารข้อมูลครับ
    ต่างกันครับ sata ทำได้ทั้ง fat และ ntfs เหมือน ide ครับ

Comment

เสริมนิส 7300GT ออกเฉพาะ Pci-E ของ AGP จะเป็น 7300GS
      ครับถ้าจำไม่ผิด ^^"

Comment

Working...
      X