Announcement

Collapse
No announcement yet.

Celeron 4xx กับ Sempron AM2 อันไหนแรงกว่า ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Celeron 4xx กับ Sempron AM2 อันไหนแรงกว่า ครับ

อันนี้ผมขอเทียบ ตัวล่างเอาละกันนะครับ

ระหว่าง Celeron 4xx ตัวใหม่ของล่าสุดของ Intel

กับ Sempron AM2 หรือ Athlon 64 AM2 จากค่าย AMD

3 ตัวนี้ อะไรดีที่สุดครับ อะไรแย่สุด

แล้วขอถามเพิ่มละกันนะครับ ว่า

Pentium E กับ Athlon X2

2 ตัวนี้ อันไหนดีกว่าครับ

เลือกไม่ถูกจริงๆ

Celeron สามารถชนะ AMD ทุกตัวที่กล่าวมา

Comment

Celelon จะกินตลาดส่วนล่าง คู่ไปกับ Sempron

Comment

Celeron 4xx ชนะ Athlon เลยนะครับทำเป็นเล่นไป

Comment

ผมว่างานนี้ Celeron 4xx น่ากลัวมากครับ

Comment

ไงก็ซื้อ AMD 5555 อย่าเอาคำตอบผมไปประกอบการตัดสินใจนะครับ ผมชอบ AMD อิอิ

Comment

Working...
            X