ทุกๆครึ่งชั่วโมงคอมผมมันจาต่อเนตเอง อะ ครับ ขึ้น Work offline กับ Retry
พอผมกด Retry โปรแกรม Kaspersky anti virust มันก๊ขึ้นต่อ ว่า
The application C:\WINDOWS\Explorer.EXE cannot establish connection with server 65.243.103.80. Please check your internet connection settings. If you have a firewall installed, check that the application avp.exe is allowed internet access.
ทำไงให้มันไม่ขึ้น ให้ ต่อเนตอะครับ แล้วมีวิธี แก้ อย่าง ไร เซงมากคับ เล่นเกมอยุ่ดีดีหลุดให้ ต่อเนตคือี่หอผม ไม่ได้ต่อเนตอะคับ ขอบคุณมากครับ