Announcement

Collapse
No announcement yet.

microsoft vista กับ microsoft office

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• microsoft vista กับ microsoft office

ขอรบกวนสอบถามหน่อยค่ะ พอดีว่าเราไม่ค่อยรู้เรื่องคอมมากเท่าไหร่ พอดีเราซื้อ viao c23 ที่เค้าบอกว่าเปน microsoft vista genuine แต่พอเราลองไปเว็คในเว็บ เค้ากลับแจ้งมาว่า microsoft office 2007 enterprize ม่ใช่ของจิง เลยไม่ทราบว่ามันเกี่ยวกันกันหรือเปล่า พอดีกลัวว่าร้านเค้าจาหลอกอ่ะค่ะ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบข้อข้องใจทีนะคะ ถือเปนการช่วยเหลือคนรู้น้อยนะคะ

Vista ที่เป็นระบบปฏิบัติการนั้นเป็นของแท้ไงครับ แต่ตัว office นั้นเป็นของก๊อบ คิดว่าอาจจะเป็นร้านลงให้ หรือว่าเอาไปลงเองใช่ป่าวคับ ก็เป็นแบบนี้แหละครับ

Comment

Originally posted by dogdog View Post
      Vista ที่เป็นระบบปฏิบัติการนั้นเป็นของแท้ไงครับ แต่ตัว office นั้นเป็นของก๊อบ คิดว่าอาจจะเป็นร้านลงให้ หรือว่าเอาไปลงเองใช่ป่าวคับ ก็เป็นแบบนี้แหละครับ

ตัวตรวจสอบ Windows กับ Office มันคนละตัวกันนะครับ ถึง Windows ของคุณจะเป็นของแท้
      แต่ก็ไม่ได้หมายความว่า Office จะเป้นของแท้ด้วย

Comment

Working...
      X