Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยังหา D9GMH ของไหม่ได้อยู่รึเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยังหา D9GMH ของไหม่ได้อยู่รึเปล่าครับ

เมื่อซัก 2-3 เดือน
    ก่อน ยังเห็นขายที่ JEDI อยู่
    ไม่รู้ว่าตอนนี้ยังมีรึเปล่าครับ
    เพราะจะซื้อแค่ ข้างเดียว

เจไดก็ตุนของ ไว้ตอนนั้นแหละครับแล้วมากดต่อเหมือนกัน

ตอนนี้ถ้าได้ดีสุดก็คือ คนซื้อตุนเก้บไว้ไมได้ใช้งาน อันนี้ก็ต้องวัดใจกันแล้วครับ ผมมีอีกคู่นะใช้อยู่ กับพี่อีกคู่

Comment

ตัวเดียว จะมีคนปล่อยให้ไหมนี้

Comment

ซื้อมาคู่นึง แล้วขายตัวเดียวสิครับ

Comment

น่าจะมีนะ แต่ Week มันจะใหม่กลัวจะลาก สู้ Weekเก่าไม่ได้ไงรอผู้รู้ตอบละกันมะ

Comment

Working...
          X