Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเคลมของ HWH มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเคลมของ HWH มั่งครับ

อยากถามว่า ใช้เวลานานเท่าไหร่ในการเคลมครับ โดยประมาน

เมนบอร์ดผมเพิ่งพังไป แง TT^TT

ถ้านานคงต้องตัดใจซื้อใหม่

น้าน นาน บริการใหม่จาก HWH

Comment

เคยเครม soundcard ใช้เวลา 1 อาทิตย์

Comment

นานครับ แต่ก็เคลมไปเถอะครับ ผมไม่ค่อยอยากซื้อของHWH เพราะเคลมน้านนานเนี่ยแหละครับ

Comment

ผมเคยเครม DVD writer แต่ผมซื้อมายังไม่ถึง 1 อาทิตย์ เครมแล้วเขาจะเปลื่ยนตัวใหม่ให้ทันทีเลยครับ

บริการดีมากเลยครับ

แต่ถ้าเลย 1 อาทิตย์ ผมไม่ทราบว่านานแค่ไหนครับ

Comment

เคยเคลมโน๊ตุบุ๊ก 2 รอบครับ แหะๆ เคลมก็ได้เลยอ่ะ เพราะเค้ามีของ

Comment

เคลม mb ขาที่อ่าน cpu ไหม้(775) ส่งกลับ สิงโปร

2 สัปดา ได้

Comment

ถือว่าOK นะ
                กับประกันร้านอะ

Comment

HDD ไหม้เคลม 1 เดือนอ่ะ ยังไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by SPEEDCOM2007 View Post
                    น้าน นาน บริการใหม่จาก HWH
                    5555 โปรนี้ยัดเยียดกันหรอครับ

Comment

ผมเคยเคลมบอร์ด รอบแรก รอ 1 อาทิตย์ ได้ของเสียกลับมา
                      รอบที่ 2 รออีก เกือบเดือนจึงจะได้ของดีกลับมาครับ แต่ผมเคลมกับสาขาที่ต่างจังหวัดนะครับ มันเลยนานหน่อย

Comment

ผมเคลม Ti 4400
                        กับเวลา 1 เดือนครึ่ง
                        ได้ 5600 กลับมา เหอะๆ

Comment

เคยเครมเมนบอร์ด 462 asus a7n8x-e deluxe เมื่อประมาณ 2 ปีก่อน เครมไป3สัปดาห์กว่าๆ

Comment

เวลาเคลม ให้โทรไปที่ศูนย์ใหญ่ครับ แล้วบอกอาการเขาไป ถ้าเขามีของ คุณก็เอาไปเปลี่ยนได้เลย แต่ถ้าไม่มีอาจจะนานหน่อยครับ หรือถ้าไม่มีของก็ของถามเขาขอเปลี่ยนยี่ห้อดูครับ ผมว่าน่าจะได้นะ เด๋วนี้ไปทีไร ไม่เคยผิดหวังกับ A&L เลย ผิดกับD-com ที่สุด เด๋วนี้เริ่มงี่เง้าโดยเฉพาะสาขาพันทิพย์ ตอนนี้เวลามีอะไรไม่เคลมที่นั้นแล้ว ไปเคลมที่งามดูพลีดีก่า

Comment

Originally posted by burmkung View Post
                              เวลาเคลม ให้โทรไปที่ศูนย์ใหญ่ครับ แล้วบอกอาการเขาไป ถ้าเขามีของ คุณก็เอาไปเปลี่ยนได้เลย แต่ถ้าไม่มีอาจจะนานหน่อยครับ หรือถ้าไม่มีของก็ของถามเขาขอเปลี่ยนยี่ห้อดูครับ ผมว่าน่าจะได้นะ เด๋วนี้ไปทีไร ไม่เคยผิดหวังกับ A&L เลย ผิดกับD-com ที่สุด เด๋วนี้เริ่มงี่เง้าโดยเฉพาะสาขาพันทิพย์ ตอนนี้เวลามีอะไรไม่เคลมที่นั้นแล้ว ไปเคลมที่งามดูพลีดีก่า
                              ถูกต้องที่สุดครับ

ผมเคยเจอเหตุการณืแบบเดียวกับคุณเลยที่ DCOM กับ Mainboard ASUS งี่เง้าที่สุดเลยครับ

แต่กับ HWH ผมกับเครมได้ดีและเร็วกว่าทุกครั้งเลยครับ

แถมเขายังให้ upgrade ข้ามรุ่น ข้ามยี่ห้อได้ด้วยครับ

Comment

Working...
                              X