Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำทีครับ พัดลมระบายความร้อน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำทีครับ พัดลมระบายความร้อน

ผมใช้ notebook toshiba L30 หมดประกันเืดือนสิงหาคม 50 ปัญหาคือ พัดลมระบายความร้อนมันไม่ทำงานอะครับ เครื่องร้อนมาก ใช้ไปไม่ถึง 20 นาที แป้นพิมพ์ร้อนมากๆ เครื่องอืด จริงๆไม่อยากส่งศูนย์เพราะไม่มีเครื่องใช้ และขี้เกลียดรอ อยากจะลองแกะมาดูเอง แต่ไม่รู้ว่าพัดลมของโน๊ตบุ๊ต มันมีขายรึป่าวครับ ถ้าไม่มีจะได้ส่งศูนยนะ์ครับ

ส่ง 0 ดีกว่า ศุนย์toshiba บริการเยี่ยม

Comment

แล้วถ้าส่งศูนย์ใช้เวลาประมาณกี่วัน ผมไม่ทราบว่าถ้าเราใช้วินโดวน์เถื่อนเค้าจะยังรับประกันอยู่รึเปล่าอะครับ เพราะว่าตอนที่ซื้อมาเค้าลงวินโดว์น XP Starter มาให้นะครับ แต่ผมได้ฟอรแมตและลงวินโดวน์ xp pro version pantip นะครับ อย่างนี้เค้าจะยังรับประกันอยู่รึเปล่าครับ

Comment

ส่งเค้า 0 ประกันด่วนเลย

หลายวันครับ ถ้าเข้า 0 ลองโทรเช็คกะเค้าดูอ่ะครับ เพราะระยะเวลามันระบุไม่ได้หรอก

Comment

เข้าศูนย์เลยครับ ทางศูนย์มันรับประกัน hardware นะครับ ไม่ได้รับประกัน software ครับ

Comment

Working...
          X