Announcement

Collapse
No announcement yet.

นิส......นึงครับ คอมบ้านนอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าจอเทพสุดง่ะ

Comment

เคสใสจัดสายยากเพราะจะเอาไปซุกไว้ตรงไหนก็เห็นหมด มีวิธีเดียวคือหาท่อร้อยสายมาใส่ ให้มันไปหลบในท่อร้อยสายแทน

Comment

เคสใส่ซื้อมาจากร้านไหนคับแถวหาดใหญ๋รู้ว่าไม่มีนะผม อยู่เทพา http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=48465

Comment

ลองไปดูที่ร้านอมร แล้วก้อไดอาน่าชั้นลางสุดเลย และก้อบิ๊กซี ก้อมีนะ ผมไปซื้อมาแล้ววันก่อนพัดลม

Comment

Originally posted by mahlee View Post
            ลองไปดูที่ร้านอมร แล้วก้อไดอาน่าชั้นลางสุดเลย และก้อบิ๊กซี ก้อมีนะ ผมไปซื้อมาแล้ววันก่อนพัดลม
            ที่อมรอันสุดท้ายผมซื้อมาแล้วเป็นนีออนอะครับแต่หลอดแตกตอนเก็บสาย ล็อตใหม่ไม่เห็นสั่งมาเลย
            ที่ไดอาน่า มีแต่พัดลมครับส่วน บิ๊กซีร้านไหนเหรอครับ ใช่2ร้านที่อยู่หน้าออเร้นป่าวครับ(ทรู)

ส่วนเคสใสผมซื้อจาก น้อง poo ba กทม.ครับ คนกันเองในเวปนี้หละครับ

Comment

ชอบจอท่านอ่ะ ของอะไรหรอครับ

Case ท่านถ้าสว่างอีกนิดนะเด่นเลยอ่ะท่าน

Comment

จอเป็นของ SVOA นะ ทีโลตัสเห็นมีขายอยู่ แต่ว่าเขาขายแยกด้วยเหรองับ

Comment

ไปดูที่บิ๊กซียังร้านข้างล่างเลยอยู่ใกล้กับร้านขายมือถือ มันจะมีเคสขายมากเลยแต่ไม่เคสใส่นะ

Comment

จอเป็นของ SVOA นะ ทีโลตัสเห็นมีขายอยู่ แต่ว่าเขาขายแยกด้วยเหรองับ
                    ไม่ใช่แค่จอคีบอดก็ svoa คับ

Comment

Originally posted by kook9441 View Post
                      ไม่ใช่แค่จอคีบอดก็ svoa คับ
                      ถูกต้องครับ ตอนแรกซื้อมายกชุดแล้ว บอร์ดพังอันดับแรก(ขี้เกลียดเครมเห็นบอกว่าดองนาน)
                      เลยรื้อของที่เหลือมาไว้ในเคส+บอร์ดใหม่ครับ

Comment

มันโล้ง จนดูหลอนๆ ครับ

Comment

เอาครับ คนแต่งใจรัก เดี๋ยวก็งาม....

Comment

HeatsinkCPU ตัวไหนครับนั่น
                            GLORIOUS PC MASTER RACE
                            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

อ่า... Case คุ้น รุ่นเดียวกับผมเลยครับ
                              Attached Files

Comment

ผมใช้มา 2 ปีกว่าจะเข้า 3 ปีละครับ อยากจะซื้อให้อยู่เหมือนกันแต่เครื่องนี้ยังใช้ได้ดีอยู่เลยอะ

ตอนผมประกอบผมกลับหัว บานด้านหลัง แล้วสลับ บาน ซ้าย-ขวา เอา Supply มันลงมาด้านล่างครับ อิอิ
                                Last edited by viewsakura; 20 Nov 2007, 21:11:10.

Comment

Working...
                                X