overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 21

Thread: ถ้าใช้เนตมหาลัยโหลดบิทหนัง(โป๊)เค้าจะว่าไรเล้ามั้ยอ่ะครับ??

สงสัยอ่ะ
    Guest

Default ถ้าใช้เนตมหาลัยโหลดบิทหนัง(โป๊)เค้าจะว่าไรเล้ามั้ยอ่ะครับ??

พอดีกำลังจะเข้ามหาลัย ที่หอเนตมันไม่แรง อยากรุ้ว่า เนตของ ม เปิดไวเรส เราจะโหลดบิทได้ป่ะ แล้วถ้าโหลดได้เค้าจะเช็คได้มั้ยว่าเราโหลดไรบ้าง อย่างว่าก้ต้องมีหนัง... อ่ะนะ เค้าจะตรวจสอบได้มั้ยครับ แล้ว จะมีผลไรป่าวอ่า ใครรู้บอกด้วย กลัวโดนไล่ออก ><

OverclockZone Member Yoshimitsu's Avatar

เดี๋ยวนี้เน็ต ม. มันบล็อคหมดแล้วล่ะครับ ม.ผม ตอนเข้ามาปี1ใหม่ๆ ยังโหลดบิตได้อยู่ แต่พอผมเรียนซัมเมอร์ของปี1 เขาก็ล็อคแล้วล่ะครับ[ไม่รู้ว่าบางแห่งจะล็อคไว้หรือเปล่าแต่ที่ ม.ผมเขาบล็อคไปนานแล้วครับ คิดว่าคงจะบล็อคพร้อมกับเกมออนไลน์ด้วยแหละครับ เพราะเล่นกันทีดึง b/w ทั้งศูนย์เลยล่ะครับ]
    ปกติ admin จะเช็คได้อยู่แล้วล่ะครับ แต่ที่ ม.ผมเขาก็ไม่ได้ว่าอะไรนะครับ
    Last edited by Yoshimitsu; 22 May 2007 at 15:52:36.

OverclockZone Member Chet4mk's Avatar

admin แอบโหลดด้วย 555+

OverclockZone Member Dosantos's Avatar

แหมๆเข้ามหาลัยปั๊บวางแผนเลย เหอะๆ มันโหลดไม่ได้หลอกครับเค้าบล็อคผมแอบลองมาหมดแล้ว BU

OverclockZone Member bomayjjh's Avatar

พวกคุณโหลดบิท คนที่ใช้งานจริงๆ เข้าเนตไม่ได้เลย พวกผมก็แช่งพวกคุณอยู่ทุกวันๆ พวกคุณก็โหลดกันไม่เกรงใจ ทั้งใน หอ ในมอ ไม่มีสำนึก(ระบายพวกชอบโหลดบิท ในที่สาธารณะ)

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

ตอนยังเรียนอยู่บปล่อยให้โหลดครับ
    แล้วพอใครโหลดเสร็จผมก็ใช้โปรแกรมเข้าคุมเครื่องมันแล้วลบให้เห็นกับตา555สะใจ
    แล้วเราก็โหลดกันเอง adminซะอย่าง อิๆ

OverclockZone Member ballboy's Avatar

ก็เช่าโคโรเอาครับ แล้วใช้ โปรแกรม โหลดกลับครับ เค้าไม่ได้บล็อคพวกโหลดอะ ตอยผมเรียนอยู่ เกษตร ก็ ใช้วิธีนี้ โหลด dvd 1แผ่น 4g กลับจากโค ใช้เวลา 2 ชม. แต่ จบมา 3ปีแหละ

OverclockZone Member pingpui's Avatar

เค้าว่าแน่ครับ ถ้าโหลดเสดแล้วไม่แบ่งกันดู อิอิ

OverclockZone Member Dekslam's Avatar

บล็อคกันทั่วแล้วล่ะ เพราะมันกินแรงเน็ตชาวบ้าน

KNVB's Avatar
    แม่เมาะ , ลำปาง

ถ้าไม่แบ่ง Admin มีโดนบล็อคครับของแบบนี้ 555+ ล้อเล่นน้า แล้วแต่ ม. อ่ะครับผมว่า

พระนครศรีอยุธยา

ถเ รร.ผมบล๊อคทำยังไงจะให้โหลดได้อะ

OverclockZone Member OJARU's Avatar

เมื่อก่นโหลดได้เกินเมกนะเดี๋ยวนี้ เหลือไม่ถึง200k สงสัยAdmin ก็โหลด

OverclockZone Member Naruse's Avatar

Quote Originally Posted by pingpui View Post
    เค้าว่าแน่ครับ ถ้าโหลดเสดแล้วไม่แบ่งกันดู อิอิ
    ถูกต้องคร้าบ

OverclockZone Member rhythm158's Avatar
    OVERCLOCK SOCITY

Quote Originally Posted by Chet4mk View Post
    admin แอบโหลดด้วย 555+
    ตัวดีเลยคับ admin เนี่ย กั๊กไว้ดูคนเดียว

OverclockZone Member หัวโบราณ's Avatar

เจอISPโหลดบิตที่เกตเวย์ อันนี้มีจริง

OverclockZone Member mooh's Avatar

แล้วแต่มหาลัยครับ

ผมเคยโหลดคอมที่ห้องเรียนคอม โหลดไม่ไป
    เพื่อนเอาโนทบุคมาโหลด ไวเลสที่โรงอาหาร พุ่งกระฉูด
    อาจารย์ก็โหลดกันที่หมาลัย

ห้อง freelab ของคณะโหลดได้

ขนาดมหาลัยเดียวกัน ยังได้บางที่เลยครับ
    โหลดๆไปเอะครับ ไม่ถึงขั้นไล่ออกหลอกครับ ถ้าไม่ให้โหลดเค้าก็ box เองอ่ะครับ

AVproxy
    Guest

Default avproxy proxy/VPN

ถ้าอยากเล่นเกม ออนไลน์ทั่วไปแนะนำให้ใช้ proxy ครับ
    แต่ถ้าอยากเล่นเกมออนไลน์ด้วย แล้วก็ เกมออนไลน์ ที่ใช้ protocol UDP (พวกแบบเดินยิง team fortress, halflife, Call of duty, counter strike , gunz) แบบ นี้ต้องใช้ VPN ครับ

ผมให้บริการVPN อยู่ครับ สามารถเล่นได้ทั้ง 2 ประเภทของเกมเลย

ลูกค้าที่ใช้เน็ตแล้วเล่นเว็บนอกช้า เกมต่างประเทศช้า ลองทดลองดูก่อนได้ครับ
    ช่วยให้เล่นเกมไม่ได้ไม่คิดเงินครับ

เรื่องบิทนี่ พอโหลดได้ครับ แต่ไม่แนะนำ แนะนำให้ใช้ colo ดีกว่าครับ เค้าออกแบบมาเพื่อบิทโดยเฉพาะ

สนใจช่วย Email มาที่ avproxy [at ] y a h o o.com นะครับ
    ช่วยตั้ง subject เป็น test VPN นะครับ

แล้วท่านจะได้ทดลองใช้ครับ ไปทดลองกันดูนะครับ

OverclockZone Member Nong_Pro's Avatar

ม.ผมโหลดได้บางเวปอ่าครับนอกนั้นบล็อกหมด ที่สันฐานมาไอสามอันนี้ Admin คงใช้โหลดอยู๋มั่งห้าห้าห้าห้าห้าห้าห้าห้าห้า
    Last edited by Nong_Pro; 1 Jan 2008 at 10:07:04.

OverclockZone Xtreme News _d's Avatar

โดนว่าแน่ครับ ระวังโดนเรียกไปคุยเป็นการส่วนตัวด้วยครับ เดี๋ยวจะโดน มิใช่น้อย

OverclockZone Member

มันบล็อกหมดครับ แต่ถ้าโหลดเขาก็ไม่ทราบหรอกว่าเราโหลดอะไร รู้แต่ว่า IP นี้มันโหลด bit แน่ๆ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks