Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ รุ่น aspire 5583 +Go 7300 อะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ รุ่น aspire 5583 +Go 7300 อะคับ

คือผมกะว่าจะซื้อตัวนี้ตอนงานคอมมาร์คที่จะมีเดือนพฤศจิกานี้อ่ะคับ คิดว่าสเปกมันพอใช้ได้ไหม คิดว่าพอตอนงานน่าจะไม่ถึง 35000แล้ว
    แล้วถ้าไม่มีการ์ดจอ Go 7300 มันจะเล่นเกม พวก 3Dไหวไหมคับ

aspire 5583 +Go 7300 <<< ซื้อมาเเล้วครับ 2 เครื่อง ตอน comworld ทีี่ผ่านมา...
    สเปกใช้ได้เลยครับ เนียนพอตัว

Comment

แล้วเห็นบอกกันว่า acer เครื่องเปราะ จิงรึเปล่าคับ เห็นบอกว่ามันต้องเข้าศูนย์เกือบทุกเครื่องเลย

Comment

Originally posted by HolyShadow View Post
        แล้วเห็นบอกกันว่า acer เครื่องเปราะ จิงรึเปล่าคับ เห็นบอกว่ามันต้องเข้าศูนย์เกือบทุกเครื่องเลย
        เพื่อนที่ใช้เครื่องยี่ห้อนี้ เข้าศูนย์กันทุกคนเลย
        ส่วนเรื่องตัวเครื่องเปราะ อันนี้ก็จริง

Comment

แบบนี้จะซื้อ acer ดีไหมอ่ะคับ แบบว่าถ้าเทียบราคาแล้วมันก็ถูกกว่าแล้วก็สเปกดีกว่า
          จิงๆๆแล้วก็อยากได้ของ asus เหมือนกัน แต่ว่างบน้อย ถ้าเอา asus ก็ได้สเปกไม่สูงเท่าไหร่
          ผมเรียนcom-sciคับ ต่อไปก็คงได้ใช้งาน+เล่นเกมด้วย เลยอยากได้สเปกดีๆๆไปเลย งบก็ประมาน สามหมื่นต้นๆๆอ่ะคับ

Comment

อืม...ผมว่าโดยรวมเเล้วต้องดูที่คนใช้ครับ ว่าทรมานเครื่องขนาดไหน ผมลองใช้มาจะครบอาทิตย์ละ เปิดโหลดบิตตลอดไม่ได้ปิดเครื่องเลย ก็ยังไม่เห็นเป็นไรเลย

ปล.ซื้อมาตอนคอมเวิร์ดอ่ะ

Comment

อ่าคับ แล้วเล่นเกมมั่งป่ะคับ อยากรู้ว่าลื่นไหม แล้วก็ตัวไม่มีการ์ดจออยากรู้ว่า ตัวการ์ดจอ GMA มันประสิทธิภาพประมานไหนอ่ะ

Comment

Working...
              X