Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า เปิด AA ยังไง ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า เปิด AA ยังไง ?

ตามนั้นเลยครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าไม่มีของอ๊อฟชั่นในเกมส์ก็เปิดในไดรเวอร์ได้ครับ
    ตรงคุณภาพการแสดงผล

Comment

แล้วจะรู้มะนั่น

การ์ดจออะไรก็ไม่บอก

ดีจริงทั้งคนถามคนตอบ lol~

Comment

อิ อิ ค่ายไหนก็เปิดวิธีนี้ครับ อย่าซีเรียส
        เดี๋ยวหาไม่เจอเขาก็ถามเพิ่มเองล่ะครับ ผมไม่เหนื่อยหรอกครับ

Comment

nVidia เปิดที่ไหนเหรอคับ

Comment

Originally posted by akkaza View Post
            nVidia เปิดที่ไหนเหรอคับ
            ลอง ๆ ผิด ๆ ถูก ๆ เดี๋ยวก็เป็นเองจ้า ไม่ลองทำดูก็ไม่รู้อย่างถ่องแท้ ครับ

Comment

เห็นไหมครับผมไม่เหนื่อยเลย เวบนี้คนดีเยอะจริงๆนะเนี่ย

Comment

aa นี่เปิดเพื่ออะไรครับ ทำให้เกิดอะไรบ้างครับ ในเกมส์

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  ลอง ๆ ผิด ๆ ถูก ๆ เดี๋ยวก็เป็นเองจ้า ไม่ลองทำดูก็ไม่รู้อย่างถ่องแท้ ครับ

ถามอีกทีครับผมสงสัยมานานแล้วว่า ในรูปที่ท่านลง ข้อความทั้งหมด มันเป็นตัวปรับอะไรบ้างครับ ตัวอย่างเช่น
                  Antialiasing Setting มันคืออะไรครับ แล้วต้องปรับไปที่เท่าไหร่ครับ ของผมมีถึง 8xS
                  Anisotropic Filtering คืออะไรครับ แล้วต้องปรับไปที่เท่าไหร่ครับ ของผมมี 16x
                  Vertical Sync คืออะไรครับ ต้องปรับไปที่ on หรือ Off ครับ

Comment

Working...
                  X