Announcement

Collapse
No announcement yet.

อธิบายเรื่อง Sound Card

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อ่านมานาน ได้ความรู้เยอะมากครับ

Comment

• ดันไปครับ

รบกวนท่านเรือรบ อีกรอบครับ อยากได้ Driver 2ZS เเจ๊คทอง ที่เล่น 2.1 เสียงเยี่ยมอ่ะครับ ลูกเล่นอื่นไม่สน เน้นเสียงดีดี ขอบคุณมากครับ

Comment

• ได้ความรู้มากมายเลย ขอบคุณครับคุณ battlecruiser

ผมเพิ่งรู้ว่าตัวเองใช้เจ้า sb0090 ตอนหัวค่ำนี่เองครับ 6ปีผ่านไปกับนกย่าง1.2Gตัวเดิม กับการ์ดเสียงตัวนี้ ใช้แต่2.2 ลำโพง aiwa TS-cd20 ซับสองตัวเซ็ตเบสบางๆ ชอบมากครับ

ขอบคุณมากมายสำหรับความรู้ใหม่คร๊าบ

Comment

• เขียนเป็นหนังสือเลยครับ

Comment

• อ๋อยเหนื่อยมากครับตามอ่านจนหยดสุดท้ายเลยครับ

เป็นความรู้มหาสารเลยครับ

แล้วเรื่องสายที่อยู่ภายในคอมเนี่ยมีผลกระทบกับเสียงด้วยหรือเปล่าครับ

Comment

• กว่าจะอ่านจบ T__T

ได้ความรู้ขอบคุณค๊าฟฟ

Comment

• ดันให้ครับ

Comment

• ดัน
                  กระทู้ดีมีสาระ

Comment

• อ่านมา 14 หน้าแล้ว อยากได้ X-fi xtreme music มาลองฟังจริงๆครับ

Comment

• อ่านจบไป 1 รอบ มาขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

แม้ว่าจะซึมเข้าไปในสมองแค่ 30%

สงสัยต้องอ่านอีกซัก 2 รอบ เหมือนสามก๊ก

ใครอ่่านกระทู้นี้ครบ 3 รอบ คบไม่ได้

เพราะจะพากันเสียตังค์กันถ้วนหน้า (กิเลสกำเนิด)

Comment

• ไม่เห็นพูดถึง digital music sx มั่งเลยอ่ะครับ อยากเห็นคนวิจารณ์บ้าง

Comment

• ขอบคุณครับ ได้ความรู้เยอะ

Comment

• เรื่องของเสียงอะ คนเราเกิดมาได้ยิน ไม่เท่ากันหลอกคับ

บาางคนฟังออนบอด เพราะมาก มาฟัง X-Fi บอกห่วยแตก

อยากบอกว่า มันอยู่ที่หูของท่านคับ ว่าฟังอันไหนเพราะ ก้อ เลือกอันนั้นเถอะ

Comment

• เป็นกระทู้ที่น่าปักหมุกที่สุด

ความเห็นคล้อยตามท่าน mr_tony
                              ศาสตร์ของเสียงเป็นสิ่งที่จับต้องไม่ได้ คนเราชอบไม่เหมือนกัน หูใครหูมันครับ

Comment

• ขอบคุณครับมีความรู้มาประดับสมองอีกแล้ว

Comment

Working...
                                X