งบ8000 เปลี่ยน Cpu,MB,Ram intel กับAmd อันไหนคุ้มกว่าคับ
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 4 of 4

Thread: งบ8000 เปลี่ยน Cpu,MB,Ram intel กับAmd อันไหนคุ้มกว่าคับ

ผู้มาเยือน00
    Guest

Default งบ8000 เปลี่ยน Cpu,MB,Ram intel กับAmd อันไหนคุ้มกว่าคับ

งบ8000 เปลี่ยน Cpu,MB,Ram intel กับAmd อันไหนคุ้มกว่าคับ เอาทั้งสเปคและราคาคับ ขอคุณคับ

Spec manager wikorn's Avatar
    FB:wikorncom thailand www.wikorncom.com

เอาไปใช้งานด้านใหนละครับ

ผู้มาเยือน00
    Guest

พิมพ์งาน ฟังเพลง เล่นเกม เล่นเน็ต คับ

OverclockZone Member tenfaces's Avatar

ตอบยากแฮะ แต่งบประมาณจำกัดแบบนี้แล้วใช้
    พิมพ์งาน​ ​ฟังเพลง​ ​เล่นเกม​ ​เล่นเน็ต
    น่าจะใช้ AMD นาครับจะพอดีงบคุณ
    X2 3600+ 65nm ราคาประมาณ 2.7 พัน
    ASRock ALiveNF6G-VSTA ราคาประมาณ 2.15 พัน
    Corsair Value Select 2GB (2x 1GB) DDR2 667 ราคาประมาณ 3 พัน
    ลองดูนะครับแค่นี้ก็แจ่มแล้ว

Bookmarks

Bookmarks