Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ8000 เปลี่ยน Cpu,MB,Ram intel กับAmd อันไหนคุ้มกว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ8000 เปลี่ยน Cpu,MB,Ram intel กับAmd อันไหนคุ้มกว่าคับ

งบ8000 เปลี่ยน Cpu,MB,Ram intel กับAmd อันไหนคุ้มกว่าคับ เอาทั้งสเปคและราคาคับ ขอคุณคับ

เอาไปใช้งานด้านใหนละครับ

Comment

พิมพ์งาน ฟังเพลง เล่นเกม เล่นเน็ต คับ

Comment

ตอบยากแฮะ แต่งบประมาณจำกัดแบบนี้แล้วใช้
        พิมพ์งาน​ ​ฟังเพลง​ ​เล่นเกม​ ​เล่นเน็ต
        น่าจะใช้ AMD นาครับจะพอดีงบคุณ
        X2 3600+ 65nm ราคาประมาณ 2.7 พัน
        ASRock ALiveNF6G-VSTA ราคาประมาณ 2.15 พัน
        Corsair Value Select 2GB (2x 1GB) DDR2 667 ราคาประมาณ 3 พัน
        ลองดูนะครับแค่นี้ก็แจ่มแล้ว

Comment

Working...
        X