Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU เอเอ็มดี กับ อินเทล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU เอเอ็มดี กับ อินเทล

เปรียบเทียบ cpu เดิมๆ ไม่ OC นะครับ ของ AMD2 (940) X2 Athlon 3600 65n กับ Core2 Duo E2160 (Box) แบบไหนแรงกว่ากันครับ เห็นราคา ไม่ต่างกันเยอะ เอาแบบเดิมๆนะครับ ไม่ได้ตั้งกระทู้ให้ทะเลาะกันแต่อยากทราบว่า 2 รุ่นนี้อันไหนแรงกว่ากันนะครับ
    แล้วมันคุ้มค่า กับเงิน อีก 1000 บาท ที่ต้องเสียรึป่าวครับ เอาแบบเดิมๆนะครับไม่ OC ขอบคุณมากครับ

intel ดีกว่าหนอยครับ แต่ต้องเทียบทั้งชุดครับ CPU ตัวเดียวเปิดเครื่องไม่ได้ครับ บอร์ด AMD จะถูกกว่า Intel ครับ

Comment

Intel บอร์ดแพงครับ
      AMD บอร์ดถูกกว่าครับ

Comment

Working...
      X