Announcement

Collapse
No announcement yet.

E 6300 กับ E 6600 o/c ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงกระฉูดไม่มี แต๊ป

Comment

แรงมากครับท่าน ใช้อะไรดับร้อนครับ

Comment

นั่นว่าแรงแล้วก็เจอนี่ต่อครับ

อันนี้เป็น G0 Stepping บ้านเรายังไม่มีขายนะ รอนิดละกัน ถ้าจะเล่น (ตัวนี้ก็เป็น ES ที่ไหนในโลกก็ยังไม่ขายมั้ง แม่งหามาจากไหนวะ)

ทั้งหมดนี่เป็น LN2 ครับ

Last edited by ARES; 23 May 2007, 01:48:57.

Comment

ผมใช้แรมของ corsair domination 1066Mhz นี่เทพพอหรือป่าวครับ

Comment

CPU Cooler ที่เค้าใช้คงหน้าตาประมาณแบบนี้น่ะครับ

ลองหามาเล่นดูแล้วกันครับ

อันนี้-100℃

อันนี้-46 ~ -52℃

http://www.coolerexpress.org/index.htm

Comment

ผมเองก็เหมือนท่านนะครับ อยากแรงเหมือนกัน แต่มันจะตันหลายอย่าง

มันต้องพร้อมสุดๆจริงๆน่ะ บอร์ด ซีพียู แรม

แล้วต่อให้ทุกอย่างพร้อม สุดท้ายมันก็จะตันความร้อน อันนี้พอแก้ได้ แต่มันสิ้นเปลืองค่าใช้จ่ายมากเลย เอามาเปิดเล่น 24 ไม่ได้หรอก

ถ้าอยากทำจริงๆก็หมดเป็นแสนแหละ

แล้วทีนี้จะรู้ว่าการมาของ 45nm กับ DDR3 มันสำคัญขนาดไหน

มันจะทำให้อะไรที่เคยเป็นไปไม่ได้ กลายเป็นเรื่อง ชิลๆ อิอิ
              Last edited by ARES; 23 May 2007, 02:23:12.

Comment

ฝันให้ไกลไปให้ถึง

ทำไม่ได้หรือไม่ได้ทำ

คนไทยจะทำอะไรไม่แพ้ชาติใดในโลก

ลองก่อนครับ ตันก็แก้ไปทีละจุด(ถ้ามีงบ) ถ้าตันแล้วไปไม่ได้ก็ ok เราได้ทำแล้วได้ลองแล้ว

อย่าเพิ่งถอดใจครับ ลองๆๆๆๆ ท่านอาจจะ มีโอกาศได้ WR กับเขาบ้างก็ได้

Comment

core2duo เกือบ 5.5 Ghz
                  ความฝันล่ะมั้งเนี่ย

Comment

Working...
                  X