Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนบอกวิธีต่อสาย หัวแปลง ANALOG TO DVI ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนบอกวิธีต่อสาย หัวแปลง ANALOG TO DVI ด้วยครับ

ตอนนี้ มีสาย DVI ที่แถมมาอยู่ แต่มี VGA ธรรมดา 2 ตัว ซื้อหัวมาแล้วครับ ตามภาพเลย
    หาซื้อสำเร็จไม่มี มีแต่ DVI TO ANALOG แต่ไม่อยากซื้อสาย VGA ธรรมดาใหม่

รบกวนด้วยนะครับ

หาหัวแปลงครับได้ที่ 1000-Tip ง่ายกว่าละมั่งผมว่า

Comment

มีใครรู้ไมครับ

Comment

การ์ดจอ เป็น D-Sub แต่ จอเป็น DVI ??

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          การ์ดจอ เป็น D-Sub แต่ จอเป็น DVI ??
          ถูกครับ แล้วต่อยังไงครับ

Comment

Originally posted by saolaee View Post
            ถูกครับ แล้วต่อยังไงครับ
            และ จอไม่รับ D-Sub ชิมิ

Comment

iบครับ แต่แยกใช้ สองจอ สลับกันไป

Comment

การ์ด ออกได้รูเดียว แล้ว มี2จอเหรอ

Comment

เออ อันนี้ก้ออยากรู้เหมือนกันอ่ะ เพราก้อเคยสงสัยเหมือนกันว่ามันทำได้ป่าว

Comment

ใครเก่งด้านนี้ช่วยชี้แนะหน่อยอยากรู้เหมือนกัน

Comment

Working...
                    X