Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกบอร์ดให้หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือกบอร์ดให้หน่อยค่ะ

บอร์ดของ asus P5NSLI P5ND2/C P5ND2-SLI 3 ตัวนี้เลือกอันไหนดีอะ จะเอาไปใช้กะ Pentium D ค่ะ ที่สนใจ 3 ตัวนี้เพราะมี IDE ให้ 2 อันค่ะ(เสียดายhard disk เก่า) หรือรุ่นอื่นดีกว่าแต่ขอเป็น asus นะค่ะ ร้านที่จะซื้อมีแต่ยี่ห้อนี้อะ แล้ว P5ND2/C มันมีมั้ยค่ะ หาในเว็ปasusไม่เจอค่ะ

ตัวแรกครับ อย่าเอาตัว SLI ถ้าไม่ได้ไช้ครับ

จริงๆบอร์ดมันก็มี IDE ไห้ทั้งนั้นหล่ะครับ

ถ้าเอาประหยัดหน่อยก็ตัวนี้

ASUS P5RD1-VM

การ์ดจอออนบอร์ดไม่ต้องซื้อมาไส่ประหยัด

Comment

ขอบคุณมากนะค่ะ ^^

Comment

Working...
      X