Announcement

Collapse
No announcement yet.

== Kingston VS CorSair ==

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• == Kingston VS CorSair ==

== Kingston VS CorSair ==
    อันไหน เร็ว อันไหนดีกว่ากันครับ

มันอยู่ที่ชิป แล้วก็รุ่นอ่าครับ -*- เล่นบอกมาแต่ยี่ห้อตอบไม่ได้หรอก

Comment

แต่เรื่องประกัน Corsair ได้ใจกว่าครับ

Comment

ถ้าได้ชิบเดียวกัน corsair น่าเล่นกว่านะครับ(เพราะไหม้เคลมได้...แต่ทำยังไงถึงไหม้อ่ะ)
        แต่ถ้างบเท่ากันเอา kington เลยฮะ ถูกกว่า

Comment

คอร์แซครับเพราะเนื่องจากประกัน และคุณภาพของตัวสินค้า

Comment

เศร้า สั่ง Kingston ไปแล้ว
            2 GB

Comment

Originally posted by CaLiBaN View Post
              แต่เรื่องประกัน Corsair ได้ใจกว่าครับ
              คิดแบบเดียวกะผมเลยคับ

Comment

พอกัน!! Ram ถ้าใช้ธรรมดา แล้วใหม้ ก็เทพโคตร++

Kingston ถูกกว่า

แต่ผมใช้ Corsair - -

Comment

เอาประกันเครมง่าย OC ดี แล้วก็ถึกทนๆ

ผมว่า Corsair นะ

Comment

Working...
                  X