Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับเมนบอร์ด asus striker

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับเมนบอร์ด asus striker

ข้างหลับที่มีจอ lcd แสดงผลว่า cpu init คืออะไรครับ

อ๋า Asus Striker วางขายแล้วหรอฮะ ตกข่าวไปแล้วสิเรา

Comment

ถ้าไม่มีแรมจะเปิดเครื่องติดหรือป่าวครับ

Comment

หา มันจะมีเสียงพัดลม แล้วก็มีเสียง ตี๊ดๆๆๆๆ ฮะ(ของผมนะ)

Comment

เปิดเครื่องมาไม่มีเสียงอะไรเลยอะครับแต่ว่าทุกอย่างทำงานหมด

Comment

พอเปิดเครื่องมามีเสียงตื๊ดยาว1ทีตื๊ดสั้น2ทีมีความหมายว่าอะไรอ่ะครับ

Comment

อ่าว ละเอียดแบบนี้ผมจำไม่ได้อ่ะ แต่ว่าลองถอดมาถูดูละกัน

Comment

Originally posted by Dekslam View Post
                อ๋า Asus Striker วางขายแล้วหรอฮะ ตกข่าวไปแล้วสิเรา
                จขกท คงหมายถึง Striker Extreme ละมั้งครับ ตัว Striker ยังไม่เห็นมาเลย

Comment

อ่าวหรอ ตกลง Striker Extreme สินะครับ

Comment

ถ้าทุกอย่างติดหมด พัดลมcpu vga ก้อเคลมบอร์ดครับ ผมก้อไปเคลมมาแว้วได้ตัวใหม่เลย หุหุ อัพไบออสให้ด้วย

Comment

รู้และครับ ram ไม่แน่น -*-

Comment

ชงเอง ตบเอง กินเอง(ซะงั้น)

Comment

Working...
                        X