Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASROCK 775DUAL-VSTA ใช้กับ 805 820

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASROCK 775DUAL-VSTA ใช้กับ 805 820

ASROCK 775DUAL-VSTA ใช้กับ P.D 805 หรือ P.D 820 ดีครับกำลังจะไปซื้ออยู่ครับ

ถ้าเน้นโอเวอร์คล็อค ก็ 805 ครับ

ถ้าเน้นทำงานนานๆ กลัวเครื่องร้อนมาก ก็ 820 ครับ

ปล. ผมใช้ 775dual VSTA กับ 805 อยู่งับตอนนี้

Comment

คือ ผมมีปัญหาเกี่ยวกับ บอร์ด ตัวนี้ จะถามนะคับ ASROCK 775Dual-VSTA คือผมเปิดเครื่องแล้วเสียงมันหายไปนะคับ ผมเลยเสียบแจ็คใหม่ 3-4 ที่ นะคับ แล้วเครื่องมันรีสตาร์นะคับ ต่อมาก้อมีเสียง ดัง ติด ๆ กัน ประมาณ 12 ครั้ง นะคับ (ไม่ใช่เสียงแรมนะคับ) บูตก็ไม่ขึ้นเลยคับ ผมเคลียซีมอส ก้อไม่ได้นะคับ ทำไม ซีมอสมันมี 2 ขา เองนะคับ ผมทำทุกพยายามทำทุกอย่างแล้วนะคับ แต่มันก้อเหมือนเดิมครับ

ช่วยตอบปัญหาที่นะคับ ผมจำเป็ยนต้องใช้ คอมมากในช่วงนี้นะครับ ขอคุณล่วงหน้า

lettocop@hotmail.com

Comment

กระทู้เกือบๆ 2 ปีละ ยังขุดอีก -*-

Comment

Working...
        X