Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูCPU ของIntelตัวใหม่ที่เข้าไทยตัวแรก!!ในไทย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูCPU ของIntelตัวใหม่ที่เข้าไทยตัวแรก!!ในไทย

http://www.overclockzone.com/benz/mb/p4t/

ผมแอบอ่านแล้วรู้สึกดีอะคับ ว่าคอมที่ผมเคยใช้อยู่มันน่าภูมิใจนะ ^^" CPUราคาตั้ง 2 หมื่นแหนะ

แพงดีครับ แล้วมานึกถึงตอนนี้

Comment

Core2 จะเป็นแบบนี้ไหมน้อ

Comment

สักวันนึงครับ Core 2

Comment

แพงมากครับ ผมเองใช้ p4 1.3 socket 423 สมัยหมาลัยครับตอนนั้น

Comment

แฟนผมยังใช้ p4 1.4 socket 423 อยู่เลย
            รุ่นในตำนาน หายากโครตๆ

Comment

มี แรม Bus pc800 ด้ว๋ย โอ..พระเจ้า.. จอยด์..... Intel ทุ่ม promotion แรมตัวนี้ แบบสุด ๆเลยคับ...ของแพงตอนนั้นเลยนะเนี๊ย... ตอนนี้คิดแล้วหนาว.... ระวังพวก Core 2m AM2 คือรายต่อไป..........
              (แบบ ว่ายังจำ อดีต ได้บาง..อะ คับ.......... --" )

Comment

Working...
              X