Announcement

Collapse
No announcement yet.

เห็น nVidia เขาโม Quadro กันแล้ว ชาว ATI ก็มาโม FireGL กันมั่งดีกว่า :P

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่มมากมาย น่าเอาไปปักไว้หน้าห้อง

Comment

เวรี่กู๊ด แหมน

Comment

เเจ๋มเลย

Comment

แล้วการเล่นเกมมันจะตกลงไปแทนรึเปล่าครับ

Comment

ดันไปเลยครับ เอิ๊กๆ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
              แล้วการเล่นเกมมันจะตกลงไปแทนรึเปล่าครับ
              test กะ AquaMark อย่างเดียว ไม่ตกครับ พอๆ กะของเดิมเลย ^^!! ส่วนอันอื่น ยังขี้เกียจ test คับ - -'' ยังมะค่อยว่างจะลอง แหะๆ (HDD ไม่ว่าง av จาล้น HDD ละ )

Comment

ขอบคุณครับ น่าปักหมุดอีกเสียงครับ

Comment

รบกวนถามหน่อยครับ
                  การ์ดของผมเป็น 1950 GT ทำได้มั้ยครับ
                  จะได้ลองทำ
                  ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

Originally posted by byebyeblue View Post
                    รบกวนถามหน่อยครับ
                    การ์ดของผมเป็น 1950 GT ทำได้มั้ยครับ
                    จะได้ลองทำ
                    ขอบคุณล่วงหน้าครับ
                    ไม่รู้เมืิอนกานอะคับ ^^! เพราะ X1950 จะเป็น V7400 ไม่เห็นจามีชื่อใน inf ซะด้วยสิ ^^!! ก็ลองใช้ script >> Another script for X1xxx which have no firegl cards,example x1900 etc. ตัวนี้ดูงับ =x=
                    แล้วก็ลองใช้รุ่นไกล้เคียงแทน ^^!! แก้ id จากตัวนีู้ดูงับ ...
                    "ATI FireGL V7350" = ati2mtag_R520GL, PCI\VEN_1002&DEV_710F
                    "ATI FireGL V7350 Secondary" = ati2mtag_R520GL, PCI\VEN_1002&DEV_712F
                    Last edited by eol; 25 May 2007, 19:18:03.

Comment

ลองแล้ว
                      ปรากฎว่าได้ซะด้วยสิครับ
                      ที่เหลือก็คงลองใช้งาน เพราะผมยังไม่ค่อยคล่องงาน3Dเท่าไหร่
                      ขอบคุณมาก ๆ ครับสำหรับเทคนิคและคำแนะนำ

Comment

ลืมลงรูปครับ

Comment

เอ ... ปกติ tab "OpenGL" มันจะหายไปนี่หว่า @_@!! ไหงอันนี้มันยังอยู่ล่ะเนี่ย มันต้องเป็น "การตั้งค่าคอนฟิก"

นู๋ไม่รู้ แก๊ซโซฮอลนั้นแหละผิด

Comment

อะ.... ลืมสังเกต....@_@"....แต่ก็นะ
                            ตอนนี้ผมเปลี่ยนกลับเหมือนเดิมละครับ
                            เล่นCall of Duty 2 แล้วหลุดบ่อย
                            แต่ก็จะเก็บกระทู้นี้ไว้ดูเผื่อจะmodอีกที

ปล. รู้สึกว่าตอนทำเป็น FireGL จะโหลด Company of Heros ไวกว่าแหะ....ได้พี่ก็อยากได้น้องด้วยอ่ะ+_+"
                            Last edited by byebyeblue; 26 May 2007, 20:37:30.

Comment

เอ้า สาวกหงห์แดงหายไปไหนหมด o_O! เฮ้ย มะใช่ละ สาวกสีแดงท่าทางจะมีน้อย >_<!! สู้กระทู้ nVidia ไม่ไหว

จริงๆ ไม่รู้ว่าตอนนี้มี update มาใหม่หรือยัง ยังไงก็ลองเข้าไปอ่าน board guru3d.com ดูนะคับ ^^

Comment

ช่วยดันกระทู้ดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X