Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำจอคอม LCD มีงบ 10,000 ใช้ทำกราฟิก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำจอคอม LCD มีงบ 10,000 ใช้ทำกราฟิก

ช่วยแนะนำจอคอม LCD มีงบ 10,000 ขอเป็น Wildscreen 19”
    ใช้ทำกราฟิก เช่น3DMax, MaYa, PhotoShop ,AfterEffect,
    มียี่ห้อที่สนใจอยู่คือ
    1.Philips Philips190CW Wildscreen 19”
    2.Samsung SyncMaster "940BW" 19" Silver/Black LCD Monitor Retail
    3.viewsonic รุ่น vx922
    ช่วยแนะนำหน่อยครับว่า 3 รุ่นนี้ ใช้ได้ไหมรุ่นไหนที่สมควรเลือก
    หรือมี ยี้ห้ออื่นรุ่นอื่นกรุณาช่วยแนะนำด้วย
    ขอบพระคุรอย่างยิ่ง กำลังจะตัดสินใจซื้อ อาทิตย์นี้

ต้อง 20หรือ22 ครับจะได้ พท การทำงานมากขึ้น
    www.thanni.com ครับ

Comment

แล้วจะเลือกรุ่นไหนช่วยบอกด้วยครับ

Originally posted by wikorn View Post
      ต้อง 20หรือ22 ครับจะได้ พท การทำงานมากขึ้น
      www.thanni.com ครับ
      แล้วจะเลือกรุ่นไหนช่วยบอกด้วยครับ

Comment

ช่วยแนะนำจอ LCD หน่อยครับ 20-22นิ้ว

มีร่นไหนแนะนำบ้างครับ

Comment

BenQ FP222W

Comment

Working...
          X