Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง RadeonX1600Pro กะ GF 6600 ซื้ออันไหนคุ้มค่ากว่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง RadeonX1600Pro กะ GF 6600 ซื้ออันไหนคุ้มค่ากว่าคับ

ระหว่าง RadeonX1600Pro กะ GF 6600 ซื้ออันไหนคุ้มค่ากว่าคับ เล่นเกมได้ดีลื่นๆคับ อีกอย่าง Redeon x1600 ใช้กะ บอร์ด Asus M/B M2N-E หรืออะไรที่เป็น ชิป NVIDIA nForce ได้หรือป่าวคับ

ถ้าเทียบ X1600Pro กับ 6600 ธรรมดา

X1600Pro ดีกว่าครับ

Comment

x1600pro ครับ

Comment

ได้ข่าวมาว่า พวก x 1600 นี่ใช้กะ nForce4 ไม่ได้นี่คับ ต้องลง อะไรเพิ่มไม่รู้ จริงหรือป่าว

Comment

เฉพาะของ Spark นะ X1600proที่ต้องลงตัวแก้นอกนั้นยีห้ออื่นไม่ต้องคับ

Comment

แล้วถ้า x1600 เทียบกับ ตัว GF7300 ล่ะคับ อันไหนดี

Comment

ถ้าจะเอามาวัดด้วยคะแนนบอกได้เลยครับว่าสูสีเพราะใช่ทั้ง 2รุ่นนี้อยู่แต่ถ้าจะเอามาเล่นเกมส์
              X1600ลื่นกว่า7300GTอยู่หน่อยแบบรู้สึกได้อะครับแต่ถ้าจะชื้อX1600ดูๆพวกพาเวอร์คัลเลอร์
              ไม่ก้อยีห้ออื่นนอกจากSparkเพราะถ้าเราใช้บอร์ดซิบNF4เวลาใช่งานจะยุ่งยากนิดหนึ่งน่ะครับ

Comment

X1600PRO อีกละครับ

Comment

พอดีเลยครับขอถามหน่อยนะครับ

Spark GF6800 GS กับ ATI Radion X1600 PRO

อันไหนแจ่มกว่าครับกำลังตัดสินใจซื้อเลยครับช่วงนี้

Comment

ถ้าเทียบตัวนี้ิ

6800GS เหนือกว่าครับ

Comment

ผมว่าจะซื้อแล้วละครับใช้ Spark - GF 6800 GS ละครับคงน่าจะ OK

ขอบคุณมากๆครับ -*-

Comment

Working...
                      X