Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูยังไงครับว่ากาดจอเรา Full Load ที่กี่องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูยังไงครับว่ากาดจอเรา Full Load ที่กี่องศา

ผมใช้ ATItool น่ะครับ เปิดไป 7นาที30วินาที 74องศา 8800GTS ผมมีปัญหาเรื่องความร้อนไหมครับ
    แต่ไปจับตรง ท้ายเคสด้านหลังที่มีกาดจอร้อนจัดเลยครับ
    ข้างในเคสผมมีพัดลมข้าง1 อัน หน้า1อัน หลัง 1 อัน ควรมีพัดลมใส่เพิ่มอีกไหมครับท่าน หัดเล่นของแรงไม่เป็นงานครับ
    ตอนนี้ 11 นาทีแล้วครับ ยัง 74 องศาเท่าเดิมนี่เรียก Fullload หรือยังครับ
    แต่ที่แน่ๆผมนั่งใกล้คอมรู้สึกมันร้อนวูบออกมาเลยครับ
    Last edited by PArt; 24 May 2007, 11:44:30.

Fullload ถ้าวิธีผมก็จะรัน 3Dmark05 ครับรันไปเรื่อยแล้วก็มีดูอูณหภูมิิิิิ
    แต่ว่าของท่านแรงมันก็ต้องร้อนอยู่แล้วล่ะนะ

Comment

ใช้โปรแกรม RivaTuner ดูก็ได้ครับครับ
      ของผม Idle 50 full 60+ อะ

Last edited by TWK.; 24 May 2007, 12:08:31.

Comment

74 องศา Fullload ปกติครับ มันก็ร้อน พอๆกันกับผม ห้องคงร้อนน่าดู

Comment

Working...
        X