Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ..กำลังหาบอดร์ที่ใส่กาดจอ 2 ตัว วิ่งเต็ม 32

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ..กำลังหาบอดร์ที่ใส่กาดจอ 2 ตัว วิ่งเต็ม 32

ตามนั้นเลยครับมีงบออยู่ 5000-6000 นี่ล่ะครับรบกวนด้วนนะครับอยากใส่กาดจอสองตัวดูนะครับว่าจะเปงไง (ใฝ่ฝันมานานแล้ว) เหอะๆๆๆ อยากได้บอดร์ดีซะตัวอ่ะครับ

AM2 นะครับผม..อิอิอิ..
    ใครมาดัน..ใครมาบอก ของให้หล่อๆ รวยๆ..แฟนสวยๆ... กันทุกคน..อิอิอ

Comment

ก็เห็นมีแต่ M2N32SLI Delux อะครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ..ขอให้แฟนสวยๆครับ

Comment

Working...
        X