Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิดครับ โน้ตบุค มือสอง รุ่นนี้ ราคา 17,000 บาท ราคาเป็นไงบ้าง น่าซื้อไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนิดครับ โน้ตบุค มือสอง รุ่นนี้ ราคา 17,000 บาท ราคาเป็นไงบ้าง น่าซื้อไหมครับ

แหะ ๆ ปรกติจะ แรด ๆ อยู่ในบอร์ดลงอ่าง วันนี้ แวะมาเฉี่ยว ครับ

รบกวน พี่ ๆ Overclockzone ช่วย คอมเม้นต์หน่อยครับ

Acer recommends Windows Vista™ Business

Aspire 3684NWXMi

Product Code : AZK0C012
    Intel ® Celeron ® M Processor 440
    (1.86GHz, 1MB L2 cache, 533MHz FSB)
    Intel ® 940GML Express chipset
    Acer InviLink™ 802.11b/g
    512MB DDR-RAM (Max 2GB)
    120GB HDD, Weight 2.35 kg.
    DVD-Super Multi double layer drive, 5-in-1 card reader
    56K Fax/Modem, 10/100Mbps LAN
    14.1" WXGA Acer CrystalBrite TFT LCD(1280x800 pixel) / S-Video Out
    Intel ® Graphics Media Accelerator (GMA) 950 up to 224MB
    Acer OrbiCam integrated 0.31 megapixel CMOS camera
    Linpus Linux BE
    1 year warranty (International)
    1 year Insurance
    Free ! - Acer Stylish Bag ( มูลค่า 3,000)

เซียน ช่วยวิเคราะห์ หน่อยครับ สภาพ 99 % มือ 2 พอดีมีคนมาเสนอขาย

ใช้งานทั่วไป เล่น เนต ดูหนัง ฟังเพลง

แล้ว ช่วยแนะนำหน่อยซิครับ ว่า เวลาซื้อ โน้ตบุค มือสอง ผม ต้อง เช็ค อะไรบ้างหรอครับ

ขอบคุณครับ

ปล. แนะนำดี แจกลายแทงทาง PM ให้นะ น้อง ออน. คนไหน น่ารัก หน้า คุณหนู ๆ

โชคดีมีชู้ครับ

ราคานี้แพงครับ ยิ่ง CELERON ด้วย รอกลางเดือนหน้า ครับ งานคอมมาร์ต ต้ว19900 น่ะ ดีๆมีหลายตัว มือ 1 ด้วย

Comment

ขอบคุณครับ ที่แนะนำ

ว่า แต่ว่า ถ้าจะซื้อตอนนี้

ต้องต่อราคาไปที่เท่าไรหรอครับถึงจะยอมรับได้ ขอบคุณครับ

ผู้น้อย อ่อนด้อยประสบการณ์ ทางด้านนี้ รบกวนช่วย ชี้ แนะด้วย

ปล. ลายแทง ยิงทาง P.M. แล้วนะครับ

น้องคนนี้ ดังมากในวงการ เคยประกวด FHM มาแล้วด้วยครับ

Comment

ไปซื้อAsus A9RP16DSM ดีกว่ามั้งครับ HDDน้อยกว่า แต่ประกันนานกว่า VGAดีกว่า จอใหญ่กว่า ทนกว่าแน่นอนครับ กล้องไม่ต้องไปใส่ใจหรอกครับ

commartจะมาอีกแล้ว ถ้าไม่รีบ ลองไปส่องช่วงนั้นดูก็ได้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

ยิง ลายแทง ไป อีกหนึ่ง

Comment

ไม่น่าสนเลยครับ ตัวอื่นราคานี้ ได้ดีกว่าโคตรๆ เล่น senpron ก็ได้นะครับ

Comment

ผมว่าคาแพงไปคับ สเป็คธรรมดา แต่ใช้งานปกติก็โอเคคับ

Comment

แพงเกินไปครับ เป็น celeron ด้วย ไม่น่าจะเกิน 13000

Comment

Working...
                X