Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยออกความคิดเห็นเกี่ยวกับ ASUS CROSSHAIR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยออกความคิดเห็นเกี่ยวกับ ASUS CROSSHAIR

อยากทราบเกี่ยวกับราคานะครับว่าตอนนี้เท่าไหร่

แล้วขอข้อมูลเบื้องต้นนิดหน่อยนะครับ...แล้วมันจะคุ้มมั้ยถ้าเปลี่ยนจาก

M2N32 SLI Deluxe Wireless Edition (พอดีว่าใช้ตัวนี้อยู่นะครับ)

แต่อยากจะเปลี่ยนใช้ CROSSHAIR (แบบว่าความชอบส่วนตัวนะครับ)

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะค้าบบบบบบบบบบ

ถ้าชอบส่วนตัว ก็ไม่มีความเห็นครับ

แต่ถ้าจะเอาความเห็น ก็ไม่ต่างหรอกครับ เอามาถึงจะ OC ได้อีกนิด ก็ไม่มีอะไรต่างครับ

Comment

ตามท่านพี่ wikorn เลยครับ

Comment

เปรียบเทียบมาให้ด้วยก็ดีครับ
        ว่าผมสมควรเล่นตัวเก่าไปก่อนหรือว่าน่าจะเปลี่ยนดี
        พอดีว่ายังลังเลอยู่นะครับ (แต่เพราะตัวหลังมันสวยกว่าเท่านั้นเอง)
        ถ้าใช้บอร์ดตัวเดิมดีแล้วจะเอาเงินไปอัพการ์ดจอแทนนะครับ

ถ้าให้ดีก้อช่วยเปรียบเทียบการ์ดจออีก 1 คู่นะครับ
        ตอนนี้ผมใช้ Winfast 7600GT อยู่แล้วอยากจะเปลี่ยนเป็น XFX 8600GT XXX Edition
        คิดว่าผมสมควรจะเปลี่ยนดีรึเปล่าครับ

ขอบคุณอีกครั้ง

Comment

ตัวนี้ผมก็ชอบครับสวยดี

Comment

แพงไปมั้งครับแบบ Striker Extreme อ่ะ ลากไม่ได้ดีกว่า P5N32-E SLI เท่าไรเลย แต่แพงโคดๆ

Comment

Working...
            X