Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งพาสตอนเข้าวินโดว์ไว้เอาออกไงคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งพาสตอนเข้าวินโดว์ไว้เอาออกไงคับ

คือผมตั้งพาสไว้อะคับ แล้วลำคานมันถาม จะเอาออกไงครับ ช่วยทีงับ

Originally posted by DionySus~Metal View Post
    คือผมตั้งพาสไว้อะคับ แล้วลำคานมันถาม จะเอาออกไงครับ ช่วยทีงับ
    รำคาญ จ้า พิมพ์ผิดนะ

Comment

ผมก็ไม่รู้วิธีที่ถูกต้องๆทำยังไงนะครับ
      ผมถอดถ่านออกแล้วใส่เข้าไปใหม่มันก็หายเลย

รอท่านอื่นมาต่อครับ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        รำคาญ จ้า พิมพ์ผิดนะ
        ขอโทษจ้า รีบไปนิด

Comment

Originally posted by DionySus~Metal View Post
          ขอโทษจ้า รีบไปนิด
          อะ ล้อเล่น

ไปที่ Control Panel
          ไปที่ User Accounts
          แล้วก็คลิกที่ User ที่ติด Password
          หาคำว่าลบ Password (อยู่แถวๆนี้ละ)
          *ผมไม่ได้ตั้งใว้ Password ไว้หาที่ลบไม่เจอ อะ

Last edited by TWK.; 24 May 2007, 21:09:44.

Comment

ขอบคุณครับ แหะๆ ได้แล้วจ้า

Comment

Working...
            X