Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครพอรู้เรื่อง AGP บ้างอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครพอรู้เรื่อง AGP บ้างอะครับ

คือตอนนี้อะอยากจะใช้ GF6600 อะครับแต่ติดตรงที่ว่าชอบ ATI เลยพอมีใครทราบบ้างครับ
    ว่า Card ของ ATI ที่ราคาพอๆกับ GF6600 แล้วแจ่มกว่ามีไหมครับแบบ AGP อะครับ

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ใช้ Radion 9550 อยู่ - -*

X1600PRO AGP 4 พันกว่าๆ ดีที่สูด ครับ

Comment

X700 ลุง tom บอกว่าเจ๋งกว่าอ่ะ มือ 1 ไม่มีแล้ว ที่มีตอนนี้ก็ X1600 ด้อยกว่า 6600GT ใบบางเกมส์ และ แรงกว่าในบางเกมส์

Comment

หรอครับ พี่ครับ พอมีรายละเอียดให้ดูบ้างไหมครับ
        คือผมกำลังจะซื้อใหม่อะครับเพราะว่าตัว Radion 9550 มันเล่น GE - Online
        ขนาดภาพ 1280 x 1024 ได้ลื่นตอนอยู่ในถ้ำ แต่พอเข้าเมืองมันกระตุกจัง - -*

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
        X