Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกจัมเปอร์ ที่ไว้ต่อพวกไฟLED กะสวิตช์เปิดปิดหาได้ที่ใหนมั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวกจัมเปอร์ ที่ไว้ต่อพวกไฟLED กะสวิตช์เปิดปิดหาได้ที่ใหนมั้งคับ

พวกจัมเปอร์ ที่ไว้ต่อพวกไฟLED กะสวิตช์เปิดปิดหาได้ที่ใหนมั้งคับ คือจาลอยบอร์ดถาวรอ่ะ อยากได้พวกจัมเปอร์พวกนี้อ่ะ มาเข้าสายเข้าสวิตช์เองก็ได้ มีขายที่ใหนบ้างมั้ยคับ

บ้านหมอครับมีมากมายต้องซื้อตัวจัมเปอร์ แล้วก็ขาเงินกับสายไฟเส้นเล็ก (เส้นใหย่ก็ได้ แต่แพงก่านะอิอิใช้ได้เหมือนกันครับ) หรือพันทิพไปซื้อสาย ออดิโอที่ไว้ต่อ จาก cd มาการ์ดเสียงอ่ะครับแล้วมาตัดเอาก็ได้ครับใช้งานได้เหมือนกัน ครับ

Comment

Working...
    X