Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน้าจอมันขึ้นเงี๊ยทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หน้าจอมันขึ้นเงี๊ยทำไงดี

หน้าจอทางซ้ายมันขึ้นตามรูปนะครับแก้ยังไงดี เด็กๆเล่นกันไว้แก้ไม่ถูก

จับหัวมัน(ตรงเส้นๆ) แล้วดึงออกมากลางจอ จากนั้นกากบาทปิดเลยครับ คิดว่าน่าจะใช่

Comment

กดขวาตรงหัวมัน แล้วปิด ได้ป่าวครับ

Comment

มันเป็นการแสดงผลของ side bar หรือเปล่าอ่ะปกติจะอยู่ด้านขวา ลองคลิกขวาที่ไอคอนของมัน ด้านล่างขวาเลือกออฟชั่นปร้บเป็นด้านขวาอย่างเดิมนะ ประมาณนี้
        Last edited by sesone; 31 Oct 2009, 17:05:19.

Comment

คลิกขวาที่ bar นั้น แล้วเลือก close toolbar จากนั้นไปคลิกขวาที่ taskbar เลือก lock the taskbar เลยครับ

Comment

Working...
          X