Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบโปรแกรมทำ autoplaymenu แบบครบเครื่องคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบโปรแกรมทำ autoplaymenu แบบครบเครื่องคับ

ช่วยแนะนำโปรแกรม ทำ autoplay menu แบบครบเครื่องหน่อยครับ
    โปรแกรมทำ sound แปลกๆ หรือ ทำ เพลงให้เป็น เมโลดีอ่ะครับ
    โปรแกรมใช้ทำ icon ด้วยครับ

ขอบคุณครับ (ใครมีที่โหลด filter ของ photoshop CS2 ช่วยแนะนำด้วยครับ)

ดันๆ ยังหาไม่ได้เลยครับ

Comment

อืมม์.... หลายตัวนะ พอดีผมไม่ถนัดเรื่องพวกนี้เลยครับ บอกเมล์มาครับ จะหลัีงไมค์ไปให้

Comment

Working...
      X