Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเอาแรมมาขายคับ อยากรู้ว่าจะมีเสียงตอบรับยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเอาแรมมาขายคับ อยากรู้ว่าจะมีเสียงตอบรับยังไง

แรม kingston 2 Gb bus 800
    ผมกะจะขอขายในราคา 1300 มือ 1 นะครับ เห็นว่าตอนนี้ร้านส่วนใหญ่จะพุ่งไป ถึง 1600 กันแล้ว
    อยากรู้กระแสตอบรับครับ จะได้เอาเข้ามาได้ครับ แล้วรายละเอียด เช่นประกันจะแจ้งอีกทีคับ
    ขอบคุณคับ แฮะๆ
    Last edited by cloudspher; 31 Oct 2009, 18:58:47.

ถ้าประกันดี ก็น่าสนใจครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ถ้าประกันดี ก็น่าสนใจครับ

Comment

เอามาด่วนๆเลยท่าน ขายดีแน่นอน ผมจะได้ซื้อด้วย ขายดีแน่นอน 555+

Comment

ปรกติครับ คนซื้อไว้ช่วง600-800เยอะ ช่วงนี้ออกมารึ่ม จะมือ123456 ก็ขายได้

Comment

อยากได้ kingmax bus1600 เมืองไทยไม่เห็นมีขายครับ

Comment

รายละเอียดถ้าน่าสนใจก็น่าจัดครับ

Comment

Working...
              X