Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวดีสำหรับทุกท่านที่รอคอยเกมส์นี้ Star Wars Force Unleashed Ultimate Sith Edition-R

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวดีสำหรับทุกท่านที่รอคอยเกมส์นี้ Star Wars Force Unleashed Ultimate Sith Edition-R

ตามนั้นเลยครับที่ www.tb.in.th ไฟล์ใหญ่โคตรๆ และบิทชั้นนำทั่วไป.......

14.26 GB.......

อิอิ.......

ส่วนท่านที่รู้แล้วก็ไม่เป็นไรนะครับ......

ผมแค่อยากแจ้งให้ทราบสำหรับท่านที่ยังไม่รู้ครับ......

ไม่ได้มีเจตนาร้ายอะไรเลยครับผม.........

[IMG][/IMG]
    Last edited by TuRbO444; 31 Oct 2009, 20:59:05.

อ้อ เล่นแล้วก็อย่าลืมเอาภาพมาให้ชมด้วยนะครับผม......

อิอิ......

Comment

มาไวจัง 14GB eiei

Comment

ใหญ่เวอร์ๆ จะเลียนแบบ GTA 4 หรือไงเนี่ย

แต่ก็กำลังดูด..... อิอิ

Comment

Tack tack มาไวแท้ๆ

ถามนิดนึงครับ GTX 260 กับ ram 4 GB 800 MHz พอเล่นได้ไหมครับผม สเปคเกมส์นี้มันแรงมากอ่าครับ

อีกนิดครับ ใช้จอย XBOX360 FOR WINDOW ได้ไหมครับ
          Last edited by chelseazaz; 31 Oct 2009, 21:47:44.

Comment

แหล่มเรย 1.7 เปอร์ แล้ว

Comment

ขนาดอลังการมากๆ ตื่นมาคงได้เล่น

Comment

ผิดกฎหรือเปล่าเนี่ย ไม่ค่อยแน่ใจ

Comment

ใหญ่จริงๆ สงสัยต้องออก HDD ลูกใหม่

Comment

โหลดอยู่

แต่ seed น้อย leech เยอะ มาถึงผมหน่อยเดียวเองง่ะ ฮู้ๆๆๆ

Comment

พึ่งได้แผ่นมาเองค่ะ วันนี้แต่คงได้เล่นพรุ่งนี้เพราะวันนี้นั่งเล่น l4d ฉลองวันฮาโลวีน

Comment

พรุ่งนี้คงได้เล่น ตอนนี้เคลียพื้นที่เตรียมพร้อมแล้ว ..

Comment

พอใหวมั้ยเนี่ย ของผมนะ
                          (ไม่ผ่าน)Processor :Intel Core 2 Duo 440 @ 2.00 Ghz >>>>> Intel Core2Duo 2.8 ghz
                          (ผ่าน)Memory: 2046 Ram >>>>>>>> 2 GB ram
                          (ไม่ผ่าน)Nvidia Geforce 8600 Gt 512 >>>>>>>>> Geforce 8800

มันพอจะเล่นได้ปะครับ ปรับต่ำสุดก็ยอมเลย

Comment

ต่อให้ 20 gb ก็โหลด

Comment

เหลืออีก 6 ชม... นับจากที่โพส....เหอๆๆ

Comment

Working...
                              X