Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ2ตัวนี้ตัวใดแรงกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ2ตัวนี้ตัวใดแรงกว่า

HIS HD4870 Ice Q4 1GB DDR5
    HIS HD4870 Ice Q4 TURBO 1GB DDR5

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ เมื่อเล่นบนจอ 22นิ้ว เห็นมันคล้ายๆกัน เลยอยากรู้ครับ

turbo

Comment

turbo แรงกว่านิด 1

Comment

ตัวล่างครับ เพราะมัน oc มาจากโรงงานแล้ว แต่ถ้าตัวบนซื้อมาแล้ว oc ให้เท่าตัวล่างก็น่าจะแรงพอๆกันครับ

แต่ไม่รู้เหมือนกันว่าจะแรงต่างกันแค่ไไหนครับ รอท่านต่อไปตอบ

Comment

HIS HD4870 Ice Q4 TURBO 1GB DDR5 แจ่มๆ

Comment

แรงเพราะมันติด TURBO อิอิ

Comment

แล้วตัว HIS HD4870 Ice Q4 TURBO 1GB DDR5 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Comment

โบดิคราบ เวลาซื้อถามด้วยว่าต้องซื้อโบว์ออฟ แยกด้วยไม๊ เดี๋ยวแรงดันย้อนตีใบโบหัก

Comment

Originally posted by khin7710 View Post
                  โบดิคราบ เวลาซื้อถามด้วยว่าต้องซื้อโบว์ออฟ แยกด้วยไม๊ เดี๋ยวแรงดันย้อนตีใบโบหัก
                  รุ่นนี้ต้องติด อินเตอรืด้วยไหมเนี้ย อิอิ

เล่น โบว์ออฟ เทอร์โบ ซะ อิอิ

Comment

แล้วแต่ดวงอีกแหละครับ ถ้าเดิมๆ turbo แรงกว่า เพราะ oc มาจากโรงงาน แต่ ถ้ามาลากกันดู ตัวธรรมดาบ้างทียังลากได้ไกลกว่าเลยครับ ถึงบอกแล้วแต่ดวงมันก็ GPU ตัวเดียว แค่เค้าลากมาให้ แต่แนะนำถ้าจะซื้อเอาตัว turbo ไปเลย รู้สึกว่า ******งกัน 10 บาท มั้ง ใช่ไหมรุ่นนี้

Comment

แล้วตกลง HIS HD4870 Ice Q4 TURBO 1GB DDR5 ราคาเท่าไหร่ครับ หาตามเว็บส่วนใหญ่มันไม่มีบอกราคาตัวนี้อะครับ

Comment

Working...
                      X