Announcement

Collapse
No announcement yet.

Project Black Pearl By shikuva

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

รอชมผลงานๆๆ อยากดูเร็วๆ รีบเอามาลงคร้าบบบ

Comment

รอชมความสวยงามครับ

Comment

รอดูความงามอยู่นะครับ

Comment

อยากดูจัง

Comment

เจอะ ข้างล่างเหมือนเคสผมเลย (ผมซื้อต่อเขามาก็เจาะมาแล้ว)

รอชมตอนต่อไป

Comment

Originally posted by monkomoro45 View Post
              เจอะ ข้างล่างเหมือนเคสผมเลย (ผมซื้อต่อเขามาก็เจาะมาแล้ว)

รอชมตอนต่อไป
              เคสของคุณบอยหรือเปล่าคับ คนนี้สนิทกัน อิอิ

Comment

มาตามผลงาน....หม้อน้ำไปแว้ววว

Comment

ของสะสมเยอะดีจังครับ

Comment

เหลือๆ เบื่อๆ กระเดนมาบ้าง เด้อออ

Comment

เลื่อยแบบที่ใช้อยู่เรียกว่า เลื่อยอะไรครับ ราคาประมาณเท่าไร

ผมเดินหาตามคลองถม แล้วไม่เจอ เรียกไม่ถูกด้วย

Comment

ชอบกล่องใส่น๊อตจัง 5555 อยากได้วุ้ยน๊อตเพียบๆๆ ^ ^ เราต้องเดินเก็บตามแก้วแทนอิอิ

Comment

ผมก็ไม่รู้จริงๆแล้วเค้าเรียกว่าอย่างไร แต่มอเตอร์กับสาย ซื้อจากโฮมโปรหลายปีแล้วคับ ตัวนึงตกราวๆ 2000 แต่ผมไม่ได้ซื้อ พี่ชายซื้อ ^ ^

Comment

อยากทรายไอ้ที่ตัดเหมือนกันครับว่ามันหาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่
                            หาร้านตัด case alu ยากเหลือเกิน ตัดเองดีกว่า..

Comment

Originally posted by @~* View Post
                              อยากทรายไอ้ที่ตัดเหมือนกันครับว่ามันหาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่
                              หาร้านตัด case alu ยากเหลือเกิน ตัดเองดีกว่า..
                              เท่าที่เห็นตาม homepro homework มีแต่ของ แบล๊คเทกเกอร์ ชุดละ ประมาณ 2000
                              แต่ไม่เหมือนของผมนะคับ เค้าน่าจะเรียก ดรีมเมล์ มั้งคับ ไม่แน่ใจ แต่ผมเคยเห็นที่คลองถมฝั่งวัดตึกมีแน่ๆคับ แต่ไม่รู้ของหมดหรือยังเพราะเกือบๆปีแล้ว แต่พวกหัวตัด
                              ซื้อเอาที่คลองถมจะประหยัดไปเยอะเลยคับ เพราะตัดได้เหมือนๆกัน เคสเหล็กไม่แนะนำนะคับ ตัดยากเปลืองใบ แต่อลูมิเนียมนี่สบายๆ

Comment

รอชมโปรเจคมาราธอนนี้ครับ หวังว่าคราวนี้คงเรียบร้อยดังความตั้งใจนะ สู้ๆครับ

Comment

Working...
                                X