Announcement

Collapse
No announcement yet.

Borderlands ใครว่ามันกินสเปคมากไปป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ภาพการ์ตูนแหละครับตัวกินเลย POP ภาคล่าสุดของผมก็ไม่ค่อยลื่น ใช้ HD4850 นะ

Comment

ไม่เห็น จะกิน สเปค เลยนะ
      อย่าไๆปเทียบ กับ COD4 ซิ นั้นมันนานแล้ว แถมของเขา มัน ดีเกินมาตรฐาน ไปเยอะ

ภาพฏ็สวยดี เบื่อละ มีแต่ แนวซ้ำๆ

Comment

เกมส์borderlands ใช้ Engine Unreal 3.0 ซึ่งปกติมันก็กินสเป็กมากกว่า Engine cod4 อยู่เเล้ว เเต่ถ้าการ์ดจอที่ใช้ มันเเรงในระดับหนึ่งไม่ต้องถึงกับเเรงเเบบ ราคาเป็นหมื่นก็เล่นได้สบายๆ ไม่กินสเป็กมากหรอกครับ

Comment

เกมนี้ผมว่าภาพสวยดีนะ ออกแนวการ์ตูนดีชอบๆ

Comment

88GT + E74 ยังปรับได้ต่ำๆเลยครับ ปรับกลางๆได้ แต่ไม่ลื่นอะครับ รอเปลี่ยนอีกทีตอนมันเล่นไม่ไหว

Comment

เล่น DX10 แล้ว ลื่นขึ้น ครับ

Windows 7

Comment

Originally posted by Shining View Post
                เกมนี้ผมว่าไม่ค่อยกินสเปคนะครับ กินน้อยกว่า NFS Shift หน่อย เล่นได้เลเวล 16 เอง อิอิ สนุกดีทำเควสไปเรื่อยๆ
                ผมเวว 6 เองเป็น Hunter สาย Sniper ยิงไกลดี

Comment

ไมกินครับ สบายๆ สุดๆทุกอย่างกับ GTS250/512M ครับ

อาจเป็นที่ปัญหาอื่นอย่างนี้ต้องไล่ดูที่ละโต๋ครับ

Comment

Working...
                  X