Announcement

Collapse
No announcement yet.

mac มี รูป folder กับ ? ขึ้นมาคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• mac มี รูป folder กับ ? ขึ้นมาคับ

1. อาการที่เวลาเปิดเครื่องมามีรูป folder แล้วมีเครื่องหมาย ? หมายถึงอะไรครับ
    แล้วจะแก้ไขอาการแบบนี้ได้อย่างไรโดยที่ข้อมูลภายในไม่หายไป

2. เวลาใช้ windows ในmac ทำไม internet ถึงได้ช้ากว่าหน้าแมค บางครั้งต่อไม่ติดเลย

ก็ประมาณนี้นะคับ ท่านได ได้ยังไงรบกวน ชิ้ทางให้ผมด้วยแล้วกัน ขอบคุณคับ

มีเครื่องหมาย แล้วมันเข้า osx ได้ปกติไหมครับ
    ผมว่า os น่าจะไปแล้ว

ไม่นะครับ ผมเข้าได้เร็วเท่าๆกัน

Comment

เข้าใช้งานไม่ได้เลยอ่า เข้า หน้า windows ก้อไม่ได้ เอาแผ่นมันมา repair ก้อหา drive ไม่เจอ

แล้วก็แบบนี้ละคับ ทำไงดี..

Comment

เคยเห็นใน freemac.net นะครับ
        เค้าว่า hdd ไปแล้วอะครับ

Comment

Working...
        X