Announcement

Collapse
No announcement yet.

เชื่อหรือไม่ว่า8600GTเล่นเกมสู้7600GTไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เชื่อหรือไม่ว่า8600GTเล่นเกมสู้7600GTไม่ได้

อันนี้คะแนน8600GTทิ้งขาดไม่เห็นฝุ่น

อันนี้FPSเวลาเล่นเกมจริงๆ
    far cry

F.E.A.R.

แต่prayถ้าเปิดAA AF 8600GTกินขาดเลย

แต่ในX3:Reunionก็กลับมาเหมือนเดิม

company of heroes

supreme commander 8600GTกลับมาแรงอีกครั้งนึง

เอาล่ะครับมันมีให้ดูแค่นี้
    ที่ตั้งหัวข้อนี้ขึ้นมาไม่ได้หาเรื่องนะครับ
    แต่จะเอามาให้ดูกันว่าคะแนนกับใช้งานจริง
    ทำไมมันต่างกันเยอะขนาดนี้อะครับ
    ผมอ่านครั้งแรกล่ะงงเลยเหอๆ

edit :: เห็นว่ามีคนบอกว่าภาพไม่ขึ้น(ของผมมันก็ไม่ขึ้นเหมือนกัน)
    เข้าไปดูตามนี้เลยครับ
    http://www.legionhardware.com/document.php?id=637&p=1
    เดี๋ยวว่างๆจะมาอัพรูปให้นะครับ
    Last edited by titan_psp; 25 May 2007, 22:38:29.

8500 8600 ซีรี่ส์ สวยแต่รูปจูบไม่หอมครับ

เก่งแต่คะแนนเบนช์มาร์กง่ะ - -"

แต่ก็ต้องรอดูตอนเกม Dx10 ออกก่อนอ่ะนะ อาจจะดีขึ้นก็ได้ (แต่ผมคิดว่าจะยิ่งลงเหวมากกว่านะ)

Comment

เหอๆ งี้แหละ ตัวนี้ผมว่าพัฒนาการต่ำมาก เมื่อเทียบกับ 6600 และ 7600 ที่มีความเร็วต่างกันพอสมควร สงสัยรุ่นนี้มันจ่ายเงินให้ 3dmark

Comment

อิอิ ผมว่าแล้ว

Comment

ผมเอามาทำงานด้านCGถือว่าเยี่ยมเลยนะ เรื่องเกมขอผ่านไม่ชอบเล่น เหอะๆๆๆ....

Comment

ไม่สมกับเป็น ซีรี่ย์ 8 เลย

Comment

ซื้อมาไม่ค่อยคุ้มตังค์นะครับ 85 86

Comment

ยิ่งไปเจอพวก 7900 นี่จบเลย..

Comment

โดนเละเลย

Comment

มันแล้วแต่มั้ง ต้องดูประสิทธิภาพเทียบราคา

Comment

ผมว่าจุดเด่นมันมีแค่ DX10 อย่างเดียวที่ดึงดูดจะทำให้คนซื้อได้น่ะครับ

Comment

เพิ่งรู้ก็ตอนนี้ ว่าชีรีย์7 ดีกว่า 8

Comment

Originally posted by nicolas View Post
                          ผมว่าจุดเด่นมันมีแค่ DX10 อย่างเดียวที่ดึงดูดจะทำให้คนซื้อได้น่ะครับ

ผมก็ว่างั้น ที่ออกมาเพื่อเอาใจคนอยากเล่น ซีรีย์ 8 แต่ราคาถูก
                          อย่างที่ท่าน Farid1412 บอกล่ะครับ ว่าสวยแต่รูปแต่จูบไม่หอม

Comment

บอกมาตั้งนานแล้วว่า 7300GT DDR3 7600GT 7900GS มันโครตคุ้ม

Comment

จริงๆ ไม่ค่อยชอบ NV ตรงโชว์ได้แค่ Benchmark นี่แหละ

ก็เล่นปรับแต่ง Driver ซะแบบตั้งใจให้คะแนนพุ่งกว่าชาวบ้าน

พอใช้งานจริง กลับทำได้ไม่ดีเหมือน Benchmark

จะเจ๋งจริงก็ต้ัองรุ่นบนๆ เท่านั้น รุ่นกลางๆ ไม่ได้เรื่องเท่าไหร่

Comment

Working...
                              X