overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 58
    OverclockZone Member mumuboom's Avatar
    บางกะปิ~ลาดพร้าว

Default หงุดหงิดกับ pes2010 จิงครับ กรรมการเป่าง่ายจัง

หงุดหงิดกับ pes2010 จิงครับ กรรมการเป่าง่ายจัง เเต่ทีคอมเสียบเราหลังเเทบหัก ไม่เป่าเลย เล่นเเค่ระดับ PRO ไม่ทันได้ล๊อค ง้าง หันเลยครับ เข้าบอลไวมาก อย่างอื่นยอดเยี่ยมหมดยกเว้นจุดนี้

เล่นไปหงุดหงิดไปเลยครับ โดยเฉพาะนัดที่เเพ้ทีมเเมนเชสตุ๊ด ในมาสเตอร์ลีค..

Last edited by mumuboom; 1 Nov 2009 at 09:27:04.

OverclockZone Member Zansiro's Avatar

ตั้งแต่เล่นมาผมไม่เคยได้จุดโทษเลย โดนเสียบหัวทิ่มหัวตำ

OverclockZone Member manchester2548's Avatar
    สิงโตมา ( ราชสีมา ^^)

เจอบ้างปะครับ เวลาวิ่งไปตัดบอล คาดว่าตัดได้แน่ ๆ แต่มันทะลุผ่านไปเลยอ่ะ บอลก็ไม่ได้ คู่แข่งวิ่งไปเฉย =="

OverclockZone Member mumuboom's Avatar
    บางกะปิ~ลาดพร้าว

คอมเทพหรือผมห่วยอะเนี่ย ...

OverclockZone Member Nihilus's Avatar
    ไม่รู้อ่ะ..เมา...

Quote Originally Posted by Zansiro View Post
    ตั้งแต่เล่นมาผมไม่เคยได้จุดโทษเลย โดนเสียบหัวทิ่มหัวตำ
    555+ คิดว่ามีผมคนเดียวที่ไม่เคยได้จุดโทษซะอีก ตอนเล่น demo ก็ยังได้บ้าง แต่ตอนเล่นจริงไม่เคยได้เลย

OverclockZone Member MaKuBeck's Avatar
    Kmit~L / Bangna

ลูกโทษผมก็ได้นะ เสียบคอมถ้าไม่หนักจริงก็ไม่โดนเป่าเท่าไรเลย สนุกมาก ๆ

OverclockZone Member

Quote Originally Posted by manchester2548 View Post
    เจอบ้างปะครับ เวลาวิ่งไปตัดบอล คาดว่าตัดได้แน่ ๆ แต่มันทะลุผ่านไปเลยอ่ะ บอลก็ไม่ได้ คู่แข่งวิ่งไปเฉย =="
    เห็นด้วยครับยิ่งแบบtop playerเห็นกันชัดเจน จังหวะที่น่าจะตัดได้เลี้ยงไปเฉย -*-

OverclockZone Member underground1's Avatar

ผมว่าฟาวยากออกครับ จุดโทษยังไม่คเยได้เหมอืนกัน จังหวะในเขตโทษนี่โดนเสียบหัวทิ้มหัวตำก็ไม่ได้

OverclockZone Member onizika01's Avatar

ผมก็เล่นมาสเตอร์ลีค จบมา 2 ฤดูการแล้ว ไม่เคยได้จุดโทษเหมือนกัน
    แต่ผมก็ไม่เคยเสียจุดโทษด้วยเหมือนกัน อิอิ

OverclockZone Member deedocmtc's Avatar

คอมฯเสียบตอเรสผมปลิ้วเลย ไม่ได้ซักปี๊ด! อย่างมากก็เหลืองใบ

แต่ผม เสียบนิดๆหน่อยๆ ประมาณว่าเหลืองชัวร์ๆ แต่ไม่ค่อยได้ จะเสียบเฉพาะบางเวลา อิอิ

OverclockZone Member chelseazaz's Avatar
    Kristianstad, Sweden

ผมเล่นมา ไม่เคยได้ฟาวเลย มันเสียบผม ขาแทบหัก กรรมการมองตาแป๋ว ถ้าผมอย่ในสนามจะเข้าไปตบมันเลย เสียบอย่างแรง พอผมลองเสียบบ้าง มันควักใบเหลืองแทบไม่ทัน แต่ PES 2010 top player ฟาวโอกาศที่เราได้ฟาวน้อยมาก เราเป็นเจ้าบ้านแท้ๆ เฮ้อ

OverclockZone Member balldestiny's Avatar

เล่นกับคอมยากสุดเหมือนซ้อมเกมส์รับยังไงไม่รู้ ยิ่งพวกเอโต้ ตอเรส ฯลฯ แมร่งไวฉิบกองหลัง3-4คนเบียดไม่อยู่ 555+
    ถ้าไม่ปรับแผนนะ บุกเลี้ยงผ่านมันยากมาก ซ้อนดีโครตๆ

พอปรับเป็น 4-3-3 ค่อยมีตัวรุกได้จบหน่อย

OverclockZone Member tre3000's Avatar

ภาคนี้ห่วยอะ เหมือนพยายามทำตัวเป็นฟีฟ่า ทั้งๆที่ฟีฟ่าอยากจะพัฒนาเป็นแบบวินนิ่งจะตาย ยิ่งตอนดวนจุดโทษนี่ดูง่อยๆไงไม่รู้ การคอนโทลก็แย่กว่าเดิม

OverclockZone Member Rider_za's Avatar

ซื้อนักเตะยังไงหรอครับ มันขึ้นในลิส ลองกดอะไรต่างๆก็ไม่ได้ตัวมา เซ็ง - -*

OverclockZone Member Moshimoro's Avatar
    รัตนาธิเบศร์_แคราย

เรายิงประตูมันนะ ไม่ค่อยจะเข้า..ชนคานบ้าง ปัดได้บ้าง ต้องซํ้าถึงจะเข้า
    มันยิงเราทีเดียวหายเลย

OverclockZone Member Shalim_P's Avatar
    สุขุมวิท103/เสรี/ซีคอน/ถ.ศรีนครินทร

มันพยายามให้เหมือนจริงมากที่สุด การกระเด้งของบอล การง้างเท้า (เชื่องช้า)

รู้สึกหงุดหงิดเหมือนกัน ความรู้สึกช้ามาก กดส่ง ไม่ยอมส่งซักที กดย้ำๆ ดันส่งเบิ้ลอีก

แต่ไอ้คอมฯ มันความรู้สึกเร็วมาก ส่งแบบไม่จับ จังหวะเดียวตลอด โครตแม่น แย่งบอลยากสุด ๆ (Top player) น่ะ

OverclockZone Member jamefight's Avatar

แปลกแฮะ ทำไมผมเสียบคอมพ์ แล้วผมไม่โดนใบเหลือง/แดงเลยแฮะ = =

OverclockZone Member hate-bbb's Avatar

Quote Originally Posted by Shalim_P View Post
    มันพยายามให้เหมือนจริงมากที่สุด การกระเด้งของบอล การง้างเท้า (เชื่องช้า)

รู้สึกหงุดหงิดเหมือนกัน ความรู้สึกช้ามาก กดส่ง ไม่ยอมส่งซักที กดย้ำๆ ดันส่งเบิ้ลอีก

แต่ไอ้คอมฯ มันความรู้สึกเร็วมาก ส่งแบบไม่จับ จังหวะเดียวตลอด โครตแม่น แย่งบอลยากสุด ๆ (Top player) น่ะ
    เหมือนกันเลยครับ ยากมาก คอมเล่นเร็วมากๆเลย ทำอะไรไม่ทันเลย ผมไม่เข้าใจเรื่องกานปรับแทคติก

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

ภาคนี้ผมเสียบกระจาย กรรมการไม่ยอมเป่าซักแอะ ^^

OverclockZone Member chewa555's Avatar

Quote Originally Posted by Shalim_P View Post

+10เลยคับ

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks